Hội chào mào Vĩnh Điện nơi gặp gỡ và giao lưu

shopthuhavd

chưa tới ngày thi nưng anh cu lì 007 nhận giải thưởng đứng đẹp trai dể sợ

Hj Anh Hội phó,
Chúc mừng Anh mới đi lượm vỏ đạn ở Libia về, hê hê :cool:, đặc biệt mong A đừng Spam quá rát cổ làm ảnh hưởng công tác MC vào 20 tới. ke ke ;)

kuli007

hihi cảm ơn hội phó đã khen, tối h chờ có xíu chừng đó mà chả thấy ai nhắc tới buồn kinh:D

H

Hungvdvn

Guest
A em noi chuyen rom ra ghe hi. Hùng bê đây, tôi ni rảnh lên giao lưu tý, chúc anh em mạnh khỏe, vui vẻ, chúc hội thi của chúng ta thành công tốt đẹp:cool:

minhgas

Chào mào cùi bắp
nhân đây cũng nói luôn chổ a Hà quán cafe mình là 1 sân chơi lành mạnh và tao nhã nên e có ý kiến a đừng cho đánh bài tại quán nữa để tránh ảnh hưởng tới hình ảnh của hội và gây mất tình hình an ninh. Đó là ý kiến của e có j ko phải mong a bỏ qua cho
Đồng ý cái ý kiến ni của kuli007 gần tết rồi nhé các bác không muốn ăn cơm nhà thì cứ tự nhiên đánh kakaka. Dạo này người ta làm căng lắm đó đánh uống nước thì được rồi.

sinhpham

Chào cả nhà, mình la sinh thành viên cũ rích của câu lạc bộ chào mào vĩnh điện , chúc ae trong hội gặp nhiều may mắn trong cuộc thi sắp tới

sinhpham

Nhắc lại lần cuối đề nghị anh hà thư kí và kuli007 đem xe bò xuống chở bộ tạ về để ae trong hội nâng cao thể lưc. Xin cảm ơn và xin cảm ơn

shopthuhavd

A em noi chuyen rom ra ghe hi. Hùng bê đây, tôi ni rảnh lên giao lưu tý, chúc anh em mạnh khỏe, vui vẻ, chúc hội thi của chúng ta thành công tốt đẹp:cool:

Hj A Hùng B
Đề nghị A spam trên diễn đàn hội CM Vĩnh điện phải chào các bậc Anh Chi trước nhé, hê hê :cool: và kiếm một em chiến để giao lưu với ACE hội chứ, ngày nào cũng thấy A đem mấy em chim chỉ thích ngắm cảnh và ngâm thơ mà chẵng thấy chơi chi hết, ha ha...;)

H

Hungvdvn

Guest
Mới nhập môn

A long nói zui hỉ ngày nào Rảnh cũng đi uống cafe hết gặp mặt hoài , rảnh không ngủ được mới lên mạng chơi thôi, nge ý kiến của hội trưởng cũng hay,hùng cố gắng tìm một em thật đỉnh để giao lưu với anh e trong hội, do thời gian công việc nhiều lúc không rảnh nên e chưa tìm và cũng chưa ưng ý chú cm nào hết, ko có e cm nào để đi thi hết em cũng buồn lắm. Nhưng không Sao, em cũng xin ủng hội 300k coi như làm lể chào hỏi ae luôn thể, vĩnh điện kô chơi chứ chơi cái ji thì cũng phải có tiếng, huy vọng trong thời gian tới ae chào Mào vĩnh điện sẽ rầm rộ hơn nữa và đông vui hơn nữa, chúc ae có những phút dây hp với niềm đam mê cm của mình, trên hết hùng mong cuộc thi chào Mào vĩnh điên sẽ thành công tốt đẹp. Ily ae

H

Hungvdvn

Guest
Lỳ mi dánh cờ tướng dở wua đi, hẹn mi hôm nào tái đấu, à mà queen ta mới nhập môn cm, Nên có cái chi ko biết mi chi ta nghe, rồi lở đánh cờ ta còn thả cho vài ván kekekekeke

sinhpham

Lậy trời chủ nhật này mưa to gió lớn để cuộc thi bị hoãn vài tháng để em có chim thi