Hội chào mào Vĩnh Điện nơi gặp gỡ và giao lưu

kuli007

cờ lưu niệm đẹp ghê đó, bác minh nhà ta coi vậy mà làm ăn cũng được:D

những hình ảnh giao lưu giữa hai cội PHƯỚC THẮNG & THỊ TRẤN VĨNH ĐIÊN thân thương
[/URL] [/IMG]
[/URL][/IMG]

kuli007

hihi, chỉ định giỡn cho vui mà ko ngờ để ae mất công tìm kiếm kuli thấy thật có lỗi với mọi người, kuli thật sự mong mọi người bỏ qua cho nhất là với anh Hà và anh Trình:(

shopthuhavd

Hj toàn thể ACE Hội,
Cái vụ mất cờ này thấy hơi bị mới, tôi nghe nói mất là tôi cảm thấy hơi khó chịu rồi nhưng tôi không nói gì,... Nếu Anh Lì có lấy cờ thì cần rút kinh nghiệm nhé. :mad:

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
Hj toàn thể ACE Hội,
Cái vụ mất cờ này thấy hơi bị mới, tôi nghe nói mất là tôi cảm thấy hơi khó chịu rồi nhưng tôi không nói gì,... Nếu Anh Lì có lấy cờ thì cần rút kinh nghiệm nhé. :mad:
Kuli007 bợ cờ về nhà hả! hahaha

tran van trinh

hôm trước ae bực mình lắm nhưng tính ci lì hay đùa nên ae bỏ qua hết,nhưng bửa sao ko được giởn nửa nhé ,he he hhe.tối nào củng ngồi như tối nay thì vui nge ha ha ha ha

tran van trinh

ae hội chim vĩnh điên mình là hội phó thông báo với ae,tính cu LÌ hay đùa mong anh em đừng trách 007liche nha,xin cảm ơn cac ae nào đoc lời thông báo này ,tổng công ty tăm xỉa răng nồi địa,kí tên {trình}

tran van trinh

Đầu tiên trình xin cảm ơn tình cảm của ae hội chim vĩnh điện dành thời gian giải thích chuyện mua chim vưà qua cho ae trong hội hiểu
Điều thứ2 trình đề nghị chủ trường chim thị trấn vĩnh điện.bỏ hết những hình ảnh giaolưu với trường chim phước thắng.nếu để trình xin rút khỏi hội,vì chủ trường chim phước thắng không đủ tư cách chơi chim,

không xứng là một nghệ nhân chơi chim.NẾU CÓ LỜI NÀO SAI MONG AE CHO TRÌNH Ý KIẾN

tran van trinh

TUANVYP thông cảm tính culi hay đùa nhưng chẳng có bụng dạ gì ,ae nếu có đăng tin thì nhớ nói giup culi nhé.trình xin cảm ơn