Hội chào mào Vĩnh Điện nơi gặp gỡ và giao lưu

Nam Đà Nẵng

Chào mào Đà Nẵng
chúc anh em vĩnh điện có 1 sân chơi mới,chúc toàn thể anh em sức khỏe và hạnh phúc

kuli007

vừa đi chơi về nghe a hà nt nói hội mình lên vip mà mừng ghê lun đó, thật là 1 vinh dự cho hội quá dù mới thành lập, mai ae phải họp để chúc mừng thui, khekhekhe

shopthuhavd

vừa đi chơi về nghe a hà nt nói hội mình lên vip mà mừng ghê lun đó, thật là 1 vinh dự cho hội quá dù mới thành lập, mai ae phải họp để chúc mừng thui, khekhekhe
:cool: Đề nghị anh Lỳ "bánh bèo";) bớt đi chơi lại tập trung cho chim - Ku chút đi nhé,...
Hội Chào mào Vĩnh điện lên VJP một phần là nhờ A kuli nhiều lắm đó. Chúc mừng ACE hội nhé.

kuli007

tuanvyp sợ chết quá đó, thi chỉ là cọ sát và là cơ hội ae trong hội giao lưu thui mà, càng nhìu chim hay thì sân chơi càng đẳng cấp thui, ai cũng có quyền đem chim iu mình đi hết

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
tuanvyp sợ chết quá đó, thi chỉ là cọ sát và là cơ hội ae trong hội giao lưu thui mà, càng nhìu chim hay thì sân chơi càng đẳng cấp thui, ai cũng có quyền đem chim iu mình đi hết
haha ! Nghe nói thế thôi chứ sợ gì a ku Lì ! Đợt này đạt giải rùi ngại ghê hihi haha