Hội chào mào Vĩnh Điện nơi gặp gỡ và giao lưu

[/URL] [/IMG]

kuli007

ngại gê nghe ae thông cảm kuli giành giải nhất là có rùi đó, khe khe khe

minhgas

Chào mào cùi bắp
Mình kiếm cái giải ba thôi nhìn cái lồng giải 3 thích hơn. Đề nghị a Hà up ảnh cái lồng powmu vuông 19 nan giải 3 lên đi :D

kuli007

Minh mắt ốc với a Hà ko phải nói xấu chứ en rùi địt khag làm ae ko thể chơi chim yên tĩnh được, con a Trình đề nghị đi đại tiện ở nhà trước khi vào quán ko thì hầm toalet nhà a Hà ngẹt mất:D

tran van trinh

ha ha ha ae ché kiểu ni mà lên hội vip ha ha ha đề nghị hội trưởng xem xét lại anh cu li007 ăn rồi nói *** với ** ko ka ka ka n

Sửa bởi Amin:

shopthuhavd

ha ha ha ae ché kiểu ni mà lên hội vip ha ha ha đề nghị hội trưởng xem xét lại anh cu li007 ăn rồi nói *** với ** ko ka ka ka n

Minh mắt ốc với a Hà ko phải nói xấu chứ en rùi *** khag làm ae ko thể chơi chim yên tĩnh được, con a Trình đề nghị đi đại tiện ở nhà trước khi vào quán ko thì hầm toalet nhà a Hà ngẹt mất:D

Hj, ACE trong hội,
ACE vui lòng không dùng những lời lẽ, câu từ không được lịch sự trên diễn đàn của Hội nhé,
Tks !

Sửa bởi Amin:

minhgas

Chào mào cùi bắp
Minh mắt ốc với a Hà ko phải nói xấu chứ en rùi *** khag làm ae ko thể chơi chim yên tĩnh được, con a Trình đề nghị đi đại tiện ở nhà trước khi vào quán ko thì hầm toalet nhà a Hà ngẹt mất:D

đề nghị a hòa và a minh ko được *** to giửa trường chim,ha ha ha
A Hội Phó Trình với a kuli007 không có dùng tự bậy bạ ở trên này nhé. em là em kết a kuli007 rồi đó nghe kakaka

Leodevincy

Chào mào Việt
đề nghị a hòa và a minh ko được địt to giửa trường chim,ha ha ha

Minh mắt ốc với a Hà ko phải nói xấu chứ en rùi địt khag làm ae ko thể chơi chim yên tĩnh được, con a Trình đề nghị đi đại tiện ở nhà trước khi vào quán ko thì hầm toalet nhà a Hà ngẹt mất:D

Mấy AE trong hội khi lên diễn đàn comment thì nên dùng từ ngữ lịch sự vì ko chỉ có AE trong hội Vĩnh Điện biết mà còn rất nhiều AE ở các nơi khác, có thể văn nói khác với văn viết và đồng thời AE trong hội vui đùa bên ngoài ko sao nhưng lên diễn đàn thì AE là bộ mặt của hội. Tránh dùng những từ ngữ gây phản cảm và làm những AE khác hiểu nhầm văn hóa chơi chim của Hội là ko tốt.

Đề nghị AE xem lại và mong rẳng ko tiếp tục sử dụng những từ ngữ như trên nữa.

Chúc sức khỏe,
Leodevincy

kuli007

hôm nay có nhậu với A TRình và ae đã nhắc nhở a Trình về lời nói khi lên diễn đàn, mong rằng sau lần này a Trình sẽ rút kinh nghiệm chứ mình là hội phó mà thế là ko được rùi:mad:

tran van trinh

ae hội chào mào vĩnh diện.trình có một đề nghị.mong hội trưởng và các ae chấp thuận,anh chaomaomduc,muống tham gia cuộc thi của ae mình ,ảnh cũng như người trong hội mình ,mong ae hộp lại và chấp thuận nhé,đông cho vui .chỉ mời mình anh đức thôi.ok ok ok ae chấp thuận nhé