Nick của bác mang ý nghĩa gì?

tran van trinh

lúc trước tết ,khi ngồi uốn cafe với cụ minhgas.cụ bảo !trình lập nic vào chào mào .org chơi cho vui,mình mà nghe chào mào là khoái rồi ,trình nói !lập nic nhanh khi đó cụ minhgas bảo lấy nic gì đây?mình nói qua la trần văn trình !cụ minh hỏi ý nghĩa sao.mình trả lời trình là trong chữ trình độ !các bác biết cụ minh trả lời sao không?tau chả thấy mầy có trình độ gì cả .mình hỏi sao vậy.bác minh trả lời :mày viết sai chính tả quá !chà chà các bác thấy có buồn cười không nhỉ ka ka ka

cmcuibap

Chim mình ra cội toàn xù lông thôi nên lấy nick cmcuibap, kaka...

Sửa bởi Amin:

tapchoi_cm

em lập nick lúc bắt đầu chơi chào mào.lập nick thế nhỡ có hỏi mấy câu ngu ngơ đỡ bị các bác chê cười :)

bientien

em là bientien... mọi người .... cứ gọi là biến tiên hay j j sai hết..... biển tiền .... đấy là ước mơ thôi .... hihi

nghethienan hue

Thấy lâu quá không ai post nữa nên muốn hâm lại topic này chút. thucdt, là nick yahoo của em, vì là dân IT nên hay code + crack, mỗi lần là phải Đăng ký thành viên, không lẽ mỗi lần như vậy lại lấy nick và pass khác (bất tiện quá), nên em luôn lấy 1 tên và pass duy nhất (pass thì cho em ẩn nhé ^_^). Em tên Thức, học Duy Tân nên ==>thucdt, cũng vì cái tên này mà có khá nhiều phiền toái, rất nhiều nghĩa được suy ra (thức độc thân, thức dóc tổ, thức dê tao, thức dái to,...). Haizzaaa. Thân chào!

không phải Thức danh tiếng hẻ?

lamtran

Nick mình chỉ đơn giản là tên Lâm và họ Trần, ghép lại thành chữ lamtran.Mình hay dùng nick này trên những diễn đàn.

SherlockTN

E mê loạt truyện trinh thám Sherlock Holmes, ông ý cũng là thần tượng của e, nhưng chỉ lấy tên k dám lấy họ hehe, còn TN là viết tắt của Tây Ninh quê em!! :D

noucamp98960

Em thì Noucamp98960. Noucamp là tên Svđ của Barcelona FC. Còn 98960 thì lẽ ra lúc đâu em sư dụng 98934( sô Ghê ngô2i của SVD Noucamp là 98934 ghê1) nhưng sư3 dụng nhiê2u lên đê1n 98960 lun hiiiii.

SơnVân_Tn1

nick của em theo tên gọi của em mà bạn bè hay gọi là " Sơn Vân " em ở Thái Nguyên nên đặt luôn đằng sau

tuanfu

Mình nghĩ Sỹ nên mở cuộc bình chọn cho Nick AE nào Độc, Ấn tượng.... luôn đi.

Đây là ý kiến cá nhân có gì AE bỏ qua cho.

Chúc AE chơi chào mào có nhiều sức khoẻ, luôn sở hửu chym hay.

Thân tuanfu.

gaututi

Gấu TuTi , là tên gọi ở nhà của nhóc con nhà mình, Cháu tên Nguyễn Nam Phong, ở nhà thường gọi Gấu hoặc Tuti. thậm chí gọi gấu tuti,

mauchien88

nick của mình thì chẳng có ý nghĩa j`mãi về sau mới cảm thấy đặt cái nick này vào mà ngại chẳng biết máuchien ở đâu nhỉ .tại vì a e tranh hết nick đẹp rồi lên toàn trùng lấy bừa

doan nguyen

e họ Đoàn có lần xem phim thấy cái tên Đoàn Nguyên hay ấn tượng luôn từ đó, theo nội dung bộ phim Nguyên trong tiếng hán và tiềng việt có nghĩa là Khởi đầu trọn vẹn nên hy vọng mình làm cái gì cũng ok, đơn giản chỉ vậy thôi

Hải Băng Giá

Hải Băng Giá là 1 con tim sắt đá, con người siêu quậy không bao giờ rung động vì điều gì, đã đóng băng và không có cảm giác ? hehehe em đùa các bác cho vui chứ vì nhà em làm nước đá bạn bè hay gọi Hải nước đá = Hải Băng Giá ( Hehe em lên mạng thấy nước đá = Băng Giá) Chúc các bác năm mới gặt hái nhiều thành công, chim luôn căng cứng như...