Tổng hợp hình ảnh / sự kiện của chaomao.org

xuanhuy008

mấy bác off nhìn khí thế quá! quang cảnh ở Nha Trang các bác ở Chị Hằng New thì phải! xem mà nhớ NT quá!hi. cảnh chơi chim ở Yến Phi cũng thú vị nữa, rất độc đáo. mang một nét riêng của Nha Trang!

chuột nhắt

kakak vui quá chúc các bác có các cuộc vui dai dai nhé. 1 thang đôi lần thì tốt. hôm nào anh em ai ở hà nội tổ chúc off buồi đi nhỉ để anh em miên trung xem hàng họ anh em ở hà nội cái đi.:D bác dũng hinh như đang căng quá thì phải thấy hót kinh thế lại kê cạnh một bác già rừng nên hót căng quá:))

hoantq

Member
kakak vui quá chúc các bác có các cuộc vui dai dai nhé. 1 thang đôi lần thì tốt. hôm nào anh em ai ở hà nội tổ chúc off buồi đi nhỉ để anh em miên trung xem hàng họ anh em ở hà nội cái đi.:D bác dũng hinh như đang căng quá thì phải thấy hót kinh thế lại kê cạnh một bác già rừng nên hót căng quá:))
Bác cầm đầu làm quả off hà nội đi, em tham gia với

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
haha hôm nay Anh Em chuẩn bị off ở Qn đó mấy cụ ah!!!
AE nào canh vụ gì lớn lớn off HN đi kìa!!!

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
haha hôm nay Anh Em chuẩn bị off ở Qn đó mấy cụ ah!!!
AE nào canh vụ gì lớn lớn off HN đi kìa!!!
Hehe...lịch đi off của đoàn vẫn đang tiếp diễn. Hôm nay chúng tôi đã có mặt tại TP biển Quy Nhơn, hội tụ cùng các AE Bình Định. Thân mời các bác tại BĐ tới giao lưu tại Quán 6K. Sẽ có một vài hình ảnh cập nhật để báo cáo với các bác trên diễn đàn.
Đây là nhà cụ Đoán

Và chú chào mào con dễ thương của cụ ấy

Còn nữa....
Thân chào, tinatino

impala

Chim Thầy
thằng bé dễ thương quá... Các bác đi ngao du đã quá hi hi... chúc các bác off vui vẻ nhé...

PS: Cụ Đức này giống em... đi dép đó nhậu xỉn mất cũng ko bị vợ la kaka

Leodevincy

Chào mào Việt
Hic hix, tiếc thật. Anh em chơi đổi lịch làm mình quay về Quy Nhơn ko kịp. Thôi thì tối nay bác tinatino làm chủ trì, cập nhật hình ảnh để em off cùng anh em qua online vậy. Hic hix,

Chúc anh/em off vui vẻ, nhớ gọi món bọ biển => Ấn tương cái món này lắm đó ;-)

Leodevincy

P/S: Nhìn chú chào mào non cụ Đoán có tương lai lắm đó, mào lân, họng bò lại thêm quả yếm đậm. Sau này chắc là thống lĩnh các em mái mơ đây... kaka

VipClub

Vua Chào Mào
cập nhật thêm một hình ảnh ghé thăm quy nhơn .
và đến thăm và giao lưu nhà bác Tuấn SMB !
vài ảnh chia sẻ

và nội dung cà phê. chuẩn bị cuộc off bác Tâm sẻ làm trực tiếp cho các cụ chém

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Kết cái tên cafê bác Tuấn chọn, bảng hiệu cũng đẹp quá.
Chúc bác thành công, xl bác vì thất lễ khg dự off dc theo lơì mời của bác.
Ps/chaomao non cuả bác Đoán ghét quá, con e ma là gái thi nguyện kết xui gia cùng bác. Tiếc là e toàn con trai. Thôi kết huynh đệ vậy!

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Kết cái tên cafê bác Tuấn chọn, bảng hiệu cũng đẹp quá.
Chúc bác thành công, xl bác vì thất lễ khg dự off dc theo lơì mời của bác.
Ps/chaomao non cuả bác Đoán ghét quá, con e ma là gái thi nguyện kết xui gia cùng bác. Tiếc là e toàn con trai. Thôi kết huynh đệ vậy!

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Hehe...lịch đi off của đoàn vẫn đang tiếp diễn. Hôm nay chúng tôi đã có mặt tại TP biển Quy Nhơn, hội tụ cùng các AE Bình Định. Thân mời các bác tại BĐ tới giao lưu tại Quán 6K. Sẽ có một vài hình ảnh cập nhật để báo cáo với các bác trên diễn đàn.
Đây là nhà cụ Đoán

Và chú chào mào con dễ thương của cụ ấy

Còn nữa....
Thân chào, tinatino

Bác Tâm ơi e phục bác thật, bác chinh chiến ghe wuá luôn, ba bốn ngaỳ nhậu 3 4 nơi mà vẫn tỉn rụi.
E ăn nhậu tại chỗ mà hn hết hơi rồi.
Gừng bác già bác cay quá.hehe!!!
Bác về truyền bí kiếp cho e nhé!!!
Thân chúc AE luôn vui!!!

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Vài hình ảnh giao lưu chim cò tại nhà cụ Đoán :
Cụ Đức móc chim ra chiến cùng chủ nhà

Hai cụ chuấn bị

Số Lên giàn, số hạ thổ, 2 em mồi đên từ Quãng nam chưa kịp mở áo lồng

Chim nhà cụ Đoán và chim của đoàn mang theo ( 4 em) đang quậy nhau um xùm
.........
Thân chào, tinatino

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Và đây là vài hình ảnh giao lưu :

Ko biết bác Đức nói gì đây mà chim mái ché vậy nè :

.......kekekke......
Thân chào, tinatino.

thaphuongkhach

Administrator
Híc, mấy bác này, đợi đấy! Đừng hòng mà làm người khác thèm thuồng nhé! Mai tui ra Hanoi off cho mấy người thèm chơi! Kekeke

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Show vài món ăn :

Và đây là chủ quán SÁU CA cũng là chủ nhân món bọ biển mà bác Đoán đã chiêu đãi chào mào bổi (tiếc quá tối nay ko được thưởng thức....huhuhu)

PR tí nhé : các bác thấy trên bàn bia LOWEN của bác tuansmb và vài cái khăn NANO của tinatino tui ...hihihi, ( nham nhở quá ).
....kekeke.....
Thân chào, tinatino

Sửa lần cuối:

Leodevincy

Chào mào Việt
Mấy bác cứ làm thế này thì anh em nào chịu thấu, huhu. ;-(((

Leodevincy

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
hehe bác chủ quán Sáu Ca hát hay, làm thơ có đối thủ với bác Đoán, nếu nhậu gần xong trời mưa là giống mình hôm trước luôn, Bác Tâm ơi, còn AE nào show hết luôn nhé, chao mao mái sô luôn đi.
Thank anh Tâm
Chúc anh và các AE luôn dồi dào sức khỏe. Thân

thaphuongkhach

Administrator
Bác ơi, mấy con mái mơ đâu hết rồi, đang ngồi với chủ tịch chứ ko em cũng xin ngó ngiêng em mái mơ các bác tý!