Tổng hợp hình ảnh / sự kiện của chaomao.org

saosau

Nói mãi, nói dai, nói dài bác Vipclub mới up lên. Chỉ giỏi ăn nhậu, bữa nào ghé Nha Trang cho mình nhậu với nhé hè hè.......
Bác Đoán đúng là số dách luôn. Chơi chim xây được nhà to quá ta, kiểu này anh em mau chơi chim cho nhiều vào để xây nhà to như bác Đoán nhé he he......
Toàn thấy hình ăn nhậu thèm quá. Tiếc cho bữa off ở Chị Hằng New.
Tiếp đến là vô chủ đề chính nhé bác Vip, đừng đưa hình ăn nhậu nữa ae kìm hãm sự sung sướng không nổi nữa đâu nhé.
P/s: Đi đâu cũng mang mái theo kích trống thế kia thì .....thì.......cố giữ sức đấy nhé :D.

thaphuongkhach

Administrator
Ko biết bác Đức nói gì đây mà chim mái ché vậy nè :

.......kekekke......
Thân chào, tinatino.

Nhìn cái hình này ức chế quá, mai phải giả vờ vào nhà lão trả lồng để show cho vợ lão xem cái hình này cho bỏ tức, vậy mà hôm qua dám nói em vô tư lắm! Hầy....

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
mấy cụ này làm anh em ko tham dự đc tủi thân quá huhu
ĐÚng là trong cuộc sống vất vả cơm áo gạo tiền những giây phút kết nối bạn bè để chia sẻ đam mê thật quá quí biết bao
huhu:mad:

saosau

Nhìn cái hình này ức chế quá, mai phải giả vờ vào nhà lão trả lồng để show cho vợ lão xem cái hình này cho bỏ tức, vậy mà hôm qua dám nói em vô tư lắm! Hầy....
Sặc sặc bác Tú chơi kiểu đó coi chừng con mào trong quần bác ấy tụt lửa mà suy dinh dưỡng luôn đó bác he he.

hovaten

Moderator
Ặc ặc, Mua Vĩnh Thụy bác, bác vươn tay xa thế, nếu ra bỏ rượu ghé chơi nhé!

Đùa thôi hàng này trên máy bay hay có sẵn chỉ 4USD 1 chai thôi bác! he he!

@ bác doanlengoc : hàng em bỏ 6 tỉnh ntb và tn. Bác Đoán nghỉ dưỡng người dưỡng chim đi nhé, vài hôm nữa sắp xếp thời gian xong, thể nào cmnhatrang Dũng, hovaten Lăng, tuancdnt Tuấn, chàomàobổi Chiêu cũng kéo người kéo chim ra đấu ở sân nhà bác 1 phen đấy ... sau đấy là đấu ở trường :Trung tâm chăm sóc Quý Ông

haha hôm nay Anh Em chuẩn bị off ở Qn đó mấy cụ ah!!!
AE nào canh vụ gì lớn lớn off HN đi kìa!!!

Chủ Nhật tuần này ae nt họp lại làm 1 chuyến Quy Nhơn du hý đi bác Dũng, gà nướng Sáu Cau ngon lắm

hehe bác chủ quán Sáu Ca hát hay, làm thơ có đối thủ với bác Đoán, nếu nhậu gần xong trời mưa là giống mình hôm trước luôn, Bác Tâm ơi, còn AE nào show hết luôn nhé, chao mao mái sô luôn đi.
Thank anh Tâm
Chúc anh và các AE luôn dồi dào sức khỏe. Thân

Nói mãi, nói dai, nói dài bác Vipclub mới up lên. Chỉ giỏi ăn nhậu, bữa nào ghé Nha Trang cho mình nhậu với nhé hè hè.......
Bác Đoán đúng là số dách luôn. Chơi chim xây được nhà to quá ta, kiểu này anh em mau chơi chim cho nhiều vào để xây nhà to như bác Đoán nhé he he......
Toàn thấy hình ăn nhậu thèm quá. Tiếc cho bữa off ở Chị Hằng New.
Tiếp đến là vô chủ đề chính nhé bác Vip, đừng đưa hình ăn nhậu nữa ae kìm hãm sự sung sướng không nổi nữa đâu nhé.
P/s: Đi đâu cũng mang mái theo kích trống thế kia thì .....thì.......cố giữ sức đấy nhé :D.

@Saosau : cũng dân nha trang à, hay chơi trường nào vậy ? Ở trường hay gọi saosau là gì ?

saosau

Hai anh này chơi đồng chất đồng màu đây. Mặt như nhau, quần cũng giống nhau.
Tiếc cái mào không giống thôi. Một anh mào chẻ, một anh mào rơm ha ha......................

hoantq

Member
Híc, mấy bác này, đợi đấy! Đừng hòng mà làm người khác thèm thuồng nhé! Mai tui ra Hanoi off cho mấy người thèm chơi! Kekeke
làm cuộc off Hà Nội đi anh ơi. Nhìn các bác giao lưu mà em thấy tủi thân quá. Hic, vụ ủ mưu của em bị thất bại mất rùi anh ạ.
Chúc cả nhà vui./.

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Tiếp tục chương trình giao lưu của đoàn tại Quy nhơn là chương trình bẫy chim tại khu vực Suối Bọng thuộc vùng đèo Cù Mông. Tới khu vực bẫy chim khoảng 8h sáng, AE ai cũng háo hức hồ hởi. Chính vì vậy sau 1h đồng hồ theo dõi dấu chim rừng, bác Vipclub mới phát hiện quên đem theo máy chụp hình để tác nghiệp ( lúc này tinatino đang còn gặp khách hàng tại Quy Nhơn, nên ko có máy). Lật đật băng rừng ra xe để lấy máy thì bật ngửa người, 4 chú chim còn trên xe do bác tài tắt máy nên đang ngáp hấp hối. Sau một hồi sơ cứu, 3 em hồi tỉnh và 1 em của bác Đoán tặng Tuấn Vipclub ra đi. Buồn quá....AE chẳng còn muốn bẩy nữa, thất thểu trở về...chán như con gián.
Mời các bác xem đở vài tấm hình tinatino chụp :

......huhhuuu....tiếp tục khởi hành lên Đắk Lắk...
Thân chào, tinatino.

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
Tiếp tục chương trình giao lưu của đoàn tại Quy nhơn là chương trình bẫy chim tại khu vực Suối Bọng thuộc vùng đèo Cù Mông. Tới khu vực bẫy chim khoảng 8h sáng, AE ai cũng háo hức hồ hởi. Chính vì vậy sau 1h đồng hồ theo dõi dấu chim rừng, bác Vipclub mới phát hiện quên đem theo máy chụp hình để tác nghiệp ( lúc này tinatino đang còn gặp khách hàng tại Quy Nhơn, nên ko có máy). Lật đật băng rừng ra xe để lấy máy thì bật ngửa người, 4 chú chim còn trên xe do bác tài tắt máy nên đang ngáp hấp hối. Sau một hồi sơ cứu, 3 em hồi tỉnh và 1 em của bác Đoán tặng Tuấn Vipclub ra đi. Buồn quá....AE chẳng còn muốn bẩy nữa, thất thểu trở về...chán như con gián.
Mời các bác xem đở vài tấm hình tinatino chụp :

......huhhuuu....tiếp tục khởi hành lên Đắk Lắk...
Thân chào, tinatino.
Chia buồn cùng anh Tuấn VIP nhé!

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Tạm biệt Quy nhơn, tạm biệt các AE thành viên của org đất võ Bình định, chúng tôi lên đường với nhiều cảm xúc lưu luyến. Không quên được sự chân thành, nhiệt tình, tình cảm và cởi mở của các bác Tuansmb, doanlengoc, viet, th4nqn, xuanhuy008, đặc biệt chaomaomai hotgirl và phu nhân bác Đoán....Hẹn gặp lại các bác một ngày ko xa.Thân chào, tinatino.

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
Clip cuối cùng của em nó, hic hic buồn quá. Em 1 mùa bên phải.

Vĩnh biệt em chào mào thân yêu!

cmbinhlong

Chào mào tình bạn & tình yêu
chia buồn cùng a tuấn nhé.ngồi chờ xem tình hình các bác bẩY chim ở daklac

Leebul

Quản lý nhiều BOX
Hichic..chia buồn cùng các bác cho một nhân tài tương lai :(

Thân / Leebul

impala

Chim Thầy
chia buồn cùng Anh Tuấn và Bác Đoán nhé... cũng may là còn kịp cứu 3 em kia... không là đại tang rồi hjx

Chúc các bác thượng lộ bình an!

Thân ái!

Leodevincy

Chào mào Việt
Hic vậy mà lúc đt bác tinatino ko nói bảo vào xem đi, mình cứ hý hửng là thế nào cũng bẩy đc vài e nhưng ai ngờ, hic hix. Cái vụ bỏ chim trong xe mà đóng cửa tắt máy chết chim này là kinh nghiệm xương máu lắm. Bác Tú cũng bị trường hợp như thế mà mất đi con chim yêu quý. Chia buồn cùng anh/em.

Leodevincy