Anh Em Nha Trang tập hợp nào!!!

thienhuy334

haizzz , nuôi chim chưa ra gì mà " tập thả " lâu giờ 3 con chim ra đi về nhà người ta rồi:eek:

cmdienkhanh

haizzz , nuôi chim chưa ra gì mà " tập thả " lâu giờ 3 con chim ra đi về nhà người ta rồi:eek:

haaaaaa... cứ từ từ em, lần sau có thả thì em lấy sợi dây cước cột chân nó lại... nó có bay thì còn có sợi dây kéo nó lại...:)

saosau

Ae mai tập hợp đông đủ nhé. Đặc biệt là bác Dũng đó ngen.

cmdienkhanh

sorry anh em nhen, mai Vinh bận công việc ko tới đc... nhưng cho gởi ly cafe đen cho Cường saosau luôn nhen.
Thâu rầu người ở khách sạn mà hồn gởi ở cv Yến Phi mất...

hovaten

Moderator
Mai ae có ra Yến Phi không đây ?

Vì matna có kèo : 7:30 tập trung tại cây xăng Ngã 3 Cầu Bình Tân-Hòn Rớ, để vô khu Diamond Bay ( phía núi) để bẫy đấu, bẫy lưới chim Đồng Bò.

Nếu ae vẫn ra Yến Phi thì hovaten ra Yến Phi, nếu thích "đổi gió" đi bẫy thì đi bẫy luôn !!

hovaten

Moderator
tuột lửa hết hay úm lửa chuẩn bị cho mùng 8 vinh thái hay rằm org đây pon nhỉ

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Hi AE Nha Trang: Dũng, Chiêu, Lăng, Cường, Chuơng , Pon,.. Ới
Sáng mai mình ra chỗ Nhà Văn Hóa off chim tý hè. Cho con Nadal ra gặp đảo yến và mấy chiến binh tý để tăng ít lửa chuẩn bị đi giải Quảng Ngãi nhé.
7h30 mình ra đó luôn nha.

Thân ái!

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
ngay mai bác Tuân lại đến NT, hẹn gặp bác ở Nhà văn Hóa. Bác đến NT lúc mấy giờ? Đi xe hay đi tàu? Thân

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Bác Chiêu ahf, mình ở hôm 23 đến giờ.
Vì buổi off ngày 24 nên mình ép lịch cho KH cùng đợt này luôn và tiện chuyến đi mà.
Hẹn bác sáng mai nhé. Nhớ mang E đoạt KK hoặc E 64 ra nhé. Heheee

Thân ái!

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
bác ở lại NT mà mình không biết, vậy ra caphe nhé bác Tuân, 8h tối nay nhé. Flamengo, hihi

hovaten

Moderator
Hi AE Nha Trang: Dũng, Chiêu, Lăng, Cường, Chuơng , Pon,.. Ới
Sáng mai mình ra chỗ Nhà Văn Hóa off chim tý hè. Cho con Nadal ra gặp đảo yến và mấy chiến binh tý để tăng ít lửa chuẩn bị đi giải Quảng Ngãi nhé.
7h30 mình ra đó luôn nha.

Thân ái!

Mai có mặt Dương Tiễn

hovaten

Moderator
Thông Báo:

Đã sắp xếp được sân bãi cho trận đá banh sân cỏ nhân tạo giữa chaomao.org nha trang và clbchim.com

Lúc 06h chiều, ngày thứ bảy tuần này 02/03/2013. Sân Mỹ Anh, 105b Nguyễn Thị Minh Khai.

Anh em hội chào mào org nha trang mình giành chút thời gian tham gia nhiệt tình nhé

Sơ bộ lúc này đã có : hovaten, chào mào bổi, cmnhatrang, ..........

Các ae khác là khanh79, pon nguyen, khoant, Tí ga, Hoàng Việt trọng tài ...... vô báo danh luôn đi nhan.

===
P/s: Lịch off chim tuần này vẫn như cũ, Yến Phi 8h sáng chủ nhật

Sửa lần cuối:

khoant

Thông Báo:

Đã sắp xếp được sân bãi cho trận đá banh sân cỏ nhân tạo giữa chaomao.org nha trang và clbchim.com

Lúc 5h chiều, ngày thứ bảy tuần này 02/03/2013. Sân Mỹ Anh, 105b Nguyễn Thị Minh Khai.

Anh em hội chào mào org nha trang mình giành chút thời gian tham gia nhiệt tình nhé

Sơ bộ lúc này đã có : hovaten, chào mào bổi, cmnhatrang, ..........

Các ae khác là khanh79, pon nguyen, khoant, Tí ga, Hoàng Việt trọng tài ...... vô báo danh luôn đi nhan.

P/s: Lịch off chim tuần này vẫn như cũ, Yến Phi 8h sáng chủ nhật
em hỏi lại anh thấy bênh clbchim để thời gian là 6h mà.