Chương trình off – hội ngộ anh/em chaomao.org tại Đà Nắng

netcom0909

chà chà mới sáng sớm mà bác Tú cảm xúc dâng trào quá, chắc là đêm qua mới mơ về người yêu thời hàn vi rồi.

impala

Chim Thầy
cuộc off lên kế hoạch quá tuyệt vời... chúc các cụ có những ngày nghỉ sảng khoái... chim cò căng cứng để giật cờ cho chaomao.org hehe...

Thân!

Leodevincy

Chào mào Việt
"Nhỏ ơi"

Lần đầu ta gặp Nhỏ trong nắng chiều bay bay.

Ngập ngừng ta hỏi nhỏ,.

Nhỏ bảo "Nhỏ không tên." ừ thì Nhỏ không tên.

Bây giờ quen nhé Nhỏ,.

Nhỏ ơi!.

Lần này ta gặp Nhỏ trong nắng chiều bay bay.

Ngập ngừng ta hỏi nhỏ,.

Nhỏ bảo Nhỏ chưa yêu ừ thì Nhỏ chưa yêu, bây giờ yêu nhé Nhỏ,.

Nhỏ ơi!.

Lần này Nhỏ quay đi không thèm nhìn ta nữa.

Giọt sầu rơi một mình, chỉ còn ta một mình,.

Nhỏ ơi!.

Còn gì đâu hỡi Nhỏ trong nắng chiều phôi phai.

Kỷ niệm ta cùng Nhỏ, giờ chỉ là hư vô ừ thì là hư vô.

Xa rồi vẫn nhớ hoài,.

Nhỏ ơi!.

Tình cờ ta gặp Nhỏ, trong nắng vàng ban mai.

Thẹn thùng ta hỏi nhỏ,.

Nhỏ bảo khờ ghê đi ừ thì khờ ghê đi, thương rồi sao chẳng hiểu,.

Nhỏ ơi!.
Bữa ni mới phát hiện bác Tú cũng là 1 cây thơ của chaomao.org ;-))

olala

Chúc a e có một buổi off vui vẻ, mong a e giữ mãi tinh thần này để có dịp em tham gia nữa.:)

thaphuongkhach

Administrator
Chào tất cả các anh em trên diễn đàn. Dạo này bận việc quá nên không vào diễn đàn nên không được biết anh em có ý tưởng họp off ở Đà Nẵng, giờ mới biết thì gấp quá rồi nên không kịp sắp xếp công việc để tham gia được dù rất muốn được tham gia, nhất là gặp anh Tú, vì anh em giao lưu qua net nhiều rồi mà chưa có dịp gặp mặt. Xin chúc anh em họp mặt vui vẻ, đầm ấm và phóng viên nhớ cập nhật hình ảnh thường xuyên để anh em chia vui nhé. Lần sau có họp mặt em xin phép được góp mặt. Qua đây em xin đóng góp vào quỹ họp mặt này 500k, coi như mời anh em ly cafe, số tiền này em sẽ nhờ anh Tú chuyển giúp. Chúc anh em thật vui.

Cảm ơn tấm lòng của Nghĩa dành cho anh em cộng đồng chaomao.org! Thêm 2 vé VIP massage nữa rồi, tăng 3 thôi anh em...

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
"a Tú kế hoạch áo lồng đến đâu rồi@@ "

Cái này thấy nhỏ nhỏ mà quan trọng nè a Tú, ra đấy phải có áo lồng chaomao.org mang về làm kỉ niệm, có cái để ra trường chim khoe AE chứ, hihi

thaphuongkhach

Administrator
Em một vé, bác một vé nhé. Hahaha đi thui.
Có ae nào theo không?

Không thấy anh em nào giơ tay hết, vậy anh em chúng ta nhắm Galaxy Hotel thẳng tiến thôi...khà...khà...ui...da...
Chờ tý nhé anh em, đi về mô tả lại cho mọi người nghe! Miền Tây chính hãng, lúa non mơn mỡn nhá!

thaphuongkhach

Administrator
"a Tú kế hoạch áo lồng đến đâu rồi@@ "

Cái này thấy nhỏ nhỏ mà quan trọng nè a Tú, ra đấy phải có áo lồng chaomao.org mang về làm kỉ niệm, có cái để ra trường chim khoe AE chứ, hihi

Vụ này khất lại...kekeke...bận quá chẳng ăn bú gì được huống gì thiết kế áo lồng... Anh em thông cảm nhé!

ducthitran

Tiếc quá ko về được,thấy anh em vui vẻ thế này dể trốn việc về ĐN chơi quá:D,chúc toàn thể anh em có buổi off vui vẻ

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
"Không thấy anh em nào giơ tay hết, vậy anh em chung ta nhắm Galaxy Hotel thẳng tiến thôi...khà...khà...ui...da...
Chờ tý nhé anh em, đi về mô tả lại cho mọi người nghe! Miền Tây chính hãng, lúa non mơn mỡn nhá!
"

Cái này ở Nha Trang em ngán luôn rồi, Miền Tây, lúa non , chân dài, nó chảnh lắm . :cool:cái áo lồng kìa anh Tú, khà khà.

thaphuongkhach

Administrator
"Không thấy anh em nào giơ tay hết, vậy anh em chung ta nhắm Galaxy Hotel thẳng tiến thôi...khà...khà...ui...da...
"

Cái này ở Nha Trang em ngán luôn rồi, Miền Tây, lúa non , chân dài, nó chảnh lắm . :cool:cái áo lồng kìa anh Tú, khà khà.

Ở ĐN mấy em ý ko chảnh đâu, rễ xương nhắm! Lấy tạm cái váy em nó làm trùm lồng mới VIP nè! Cả chim lẫn chủ đều căng...kekeke

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
"Lấy tạm cái váy em nó làm trùm lồng mới VIP nè! Cả chim lẫn chủ đều căng...kekeke "

Lấy cái váy ra mà trùm làm áo lồng thì chym mình nó bay vào sao bác. Lấy cái váy ra chim chủ bay vào thì có, ...botay.org bác Tú. kekeke.

hoantq

Member
Không thấy anh em nào giơ tay hết, vậy anh em chúng ta nhắm Galaxy Hotel thẳng tiến thôi...khà...khà...ui...da...
Nghe mấy vấy vụ này mà thấy rạo rực hết cả ngưởi rùi bác ơi. Tự dựng thấy chim xung quá mà không vào Đà Nẵng được, tiếc thật đấy. Anh Tú cố rủ anh Chiêu đi Galaxy nhé, xem lúa non Đà Nẵng có khác lúa non Nha Trang không? Chú cứ để bác ý nhớ lại Nhỏ xưa thì lâu lấy vợ lắm. khà khà...
Mà em biết anh Chiêu mải chơi chim quá nên quên mất món này đấy.
Chúc cả nhà offline vui vẻ, nếu có Uống rượu online cho em xin góp vui với nhé./.

tutaicongtu

Chim em má trắng mới lên còn tơ mà các bác làm dữ quá em nó sợ :D
anh em đến tập trung ở đâu thì nhớ tin cho nhé :)))

chaomaonon

He he. anh Tú xài hàng lúa non miền Tây về thì làm cái phóng sự cho anh em thỏa mãn cái con mắt nhe.

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
Các cụ không biết đó, nhỏ này học cùng lớp với mình nhà sát bên cánh cửa sổ của lớp học luôn, có 1 mảnh vườn đầy hoa 10h và nuôi 1 cặp ngỗng rất dữ. Chúng mình cùng theo học với nhau đến hết cấp 2, sang cấp 3 thì mình và cô ấy ko còn chung trường nhưng vẫn hay sang nhà chơi vào mỗi dịp có thể... Thế rồi vào ĐH và thất lạc nhau vì mỗi đứa 1 chí hướng, mình cũng không còn đáo nhà cô ấy nữa...đúng là chả thấy đến, chả thấy đi chỉ thấy thoáng thoáng 1 cảm giác mang mác. Sau này, có 1 lần đến làm hợp đồng điện cho công ty tại văn phòng điện lực sát bên cổng trường Phù Đổng cũ (Bây giờ cổng mới đã quay sang hướng Yên Bái), thì thật bất ngờ, chúng tôi gặp nhau, sựng người cảm giác thật khó tả bằng lời...

...
Vẫn khúc khích cười khi tôi hỏi nhỏ
Chuyện chồng con khó nói lắm Anh ơi
...

Lúc đó mình chả nghĩ đến chuyện vợ con do công việc bộn bề, rồi lại xa nhau và lần cuối cùng mình biết tin cô ấy gặp chị gái cô ấy trong 1 nhà hàng cũng sát cổng trường mới: Chị bảo: Nhỏ vẫn chưa chồng...

Mình xin tặng bác Đoán bài thơ này , tuy câu cú , lời lẽ còn nông cạn . Song , mong bác vui lòng :

Duyên

Duyên trời chấp nối , đôi hồn lẻ ,
Bâng khuâng , chẳng hẹn tự buổi đầu .
Mái trường in vết đôi trai , gái ,
Khéo tình sao ngại gió , gợn sương .

Có gọi là tình song chưa " đủ" ,
Mà nghe xao xuyến con tim hồng .
Chỉ cần ánh mắt - niềm hạnh phúc ,
Hết ngày nắng đẹp rồi ngày mưa ,

Kỉ niệm xa rơi , nơi trường cũ ,
Từ thời cơ sở tận phổ thông .
Mai này , muôn lối ngàn chí hướng ,