Chương trình off – hội ngộ anh/em chaomao.org tại Đà Nắng

thaphuongkhach

Administrator
Cập nhật sơ bộ:

Anh em 3 miền đầy đủ!

Thân ái!

ducthitran

Chúc ae org ngày mai thi gặt hái được nhiều thành công,giật tất cả các cờ luôn,hihi

saosau

Chà chà vui vẻ quá hen. không biết chim cò thi thế nào rồi, thấy anh em off còn hơn thi đấu nữa.
Thơ ca thì lai láng, nhạc thì ru lòng người.

ManhQuynh

Các bác ơi, các bác cập nhât thông tin liên tục thông tin để anh em không có điều kiện ra đó với các bác con biết để mà chia vui chứ. Chúc các bác off vui vẻ, ché thật nhiều và thật khoẻ!

impala

Chim Thầy
Tình hình là em mới gọi cho bác Tâm... được biết cuộc thi đang diễn ra căng thẳng... chỉ còn lại 20 đối thủ... trong đó có 1 em của chaomao.org và đang chơi rất tốt hehe... chúc em nó chiến thắng nhé...

Thỏ trắng cố lên... thỏ trắng cố lên... hehe

ManhQuynh

Tình hình là em mới gọi cho bác Tâm... được biết cuộc thi đang diễn ra căng thẳng... chỉ còn lại 20 đối thủ... trong đó có 1 em của chaomao.org và đang chơi rất tốt hehe... chúc em nó chiến thắng nhé...

Thỏ trắng cố lên... thỏ trắng cố lên... hehe
Bác ơi thế tình hình em của chaomao.org thế nào rồi bác?

thaphuongkhach

Administrator
Cập nhật tí cho anh em biết mặc dù mới bắt đầu bưa cơm thân mật. Kết quả cuộc thi của anh em chaomao.org khá khả quan mặc dù ai cũng tự hiểu BGK chấm chưa thuyết phục khi hạ lồng con 091 ở vòng chung kết còn 4 con nên xem như 091 về đích số 4.
Thành viên có mặt đã góp phần tạo ra 1 thành công rất lớn của forum chúng ta trong cuộc hội ngộ lần này: quá vui vẻ, chân tình và đoàn kết...

Sơ bộ tấm hình:

Thân ái!

impala

Chim Thầy
eo... vui thế anh... còn cái áo nào ko? để em 1 cái nhé... hi hi

Bác Tâm xì tin thế kaka...

Bác Tuấn hôm nay sao tóc dựng ngược lên thế kia hô hô

Bác Đoán nhà ta say rồi kìa hehe

Off xong rồi... giờ chúc các bác thượng lộ bình an nhé!

Thân!

ManhQuynh

Cập nhật tí cho anh em biết mặc dù mới bắt đầu bưa cơm thân mật. Kết quả cuộc thi của anh em chaomao.org khá khả quan mặc dù ai cũng tự hiểu BGK chấm chưa thuyết phục khi hạ lồng con 091 ở vòng chung kết còn 4 con nên xem như 091 về đích số 4.
Thành viên có mặt đã góp phần tạo ra 1 thành công rất lớn của forum chúng ta trong cuộc hội ngộ lần này: quá vui vẻ, chân tình và đoàn kết...

Sơ bộ tấm hình:

Thân ái!
Nhìn vui quá, nhìn mà thèm quá. Bác ơi hnay có tất cả bao nhiêu a e hả bác.

Vinhhuy

Chào Mào Danh Dự
Hôm nay zui quá là zui, bao nhiêu năm mới có một ngày, ai kgtham gia ngày hôm nay buồn 1/2 tháng nhé!

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
Mới đi hòi sáng vui quá! Chúc mừng chim a Đức đạt giải kk nhé!
p/s: gần vô được top 3 mà rớt tiếc thật!

viet

Chào Mào Diêu Trì
ae nào có tham gia cuộc thi cho mình hỏi chim a.Dũng Đà nẵng có thi không và có giải gì không?
Thân.

ledinhnhan01

hehe, vui quá , có clip lên bác vipclub ui, chim của chaomao.org vào đến T0P 3 luôn đó

hovaten

Moderator
nghe bác Chào mào bổi tường thuật lại qua điện thoại rằng :

Điều kiện sân bãi Trường thi : 10đ
Không khí trật tự, văn minh : 10đ
BGK : 5đ.

Chim anh Sang Leebul của org vào đến top 4 em cuối cùng.
Chơi thuyết phục mọi con mắt nhìn vào.
Đến mưc, khi BGK cầm lồng con này bỏ xuống mọi người cứ nghĩ : " Ah .. đã có nhà vô địch"

Nhưng không, em nó bị ... cho ra về.

Đến đây thì ai cũng hiểu vì sao, ... , ... , .... , em vô địch sau cuộc thi không ai hỏi mua. Nhưng em đứng 4 có đến 4 nghệ nhân ướm hỏi mua lại.

Do vậy , nên BGK dù đã chấm hoàn toàn tốt từ vòng loại đến vòng trong, nhưng đến vòng chung kết top 4 này thì chỉ còn được đánh giá : 5/10. Vì làm mất đi ý nghĩa trung thưc của cuộc thi.

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
nghe bác Chào mào bổi tường thuật lại qua điện thoại rằng :

Điều kiện sân bãi Trường thi : 10đ
Không khí trật tự, văn minh : 10đ
BGK : 5đ.

Chim anh Sang Leebul của org vào đến top 4 em cuối cùng.
Chơi thuyết phục mọi con mắt nhìn vào.
Đến mưc, khi BGK cầm lồng con này bỏ xuống mọi người cứ nghĩ : " Ah .. đã có nhà vô địch"

Nhưng không, em nó bị ... cho ra về.

Đến đây thì ai cũng hiểu vì sao, ... , ... , .... , em vô địch sau cuộc thi không ai hỏi mua. Nhưng em đứng 4 có đến 4 nghệ nhân ướm hỏi mua lại.

Do vậy , nên BGK dù đã chấm hoàn toàn tốt từ vòng loại đến vòng trong, nhưng đến vòng chung kết top 4 này thì chỉ còn được đánh giá : 5/10. Vì làm mất đi ý nghĩa trung thưc của cuộc thi.
Theo em biết thì lúc đó em đứng gần nhóm Ban Giám Khảo. Tình thế lúc này là 4 con nước chơi đều ngang ngữa nhau, mỗi con đều có một thế mạnh=> Nên ban giám khảo đã chọn biện pháp tính độ dài giọng của 4 con để loại, con của Hội Org thì giọng k tốt = những con kia, Riêng con giải Nhất(sbd 169) lúc cuối đỗ giọng tốt dài nên đã được chấm nhất! Thân