Danh sách MOD

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Trân thành cảm ơn Admin Leodevincy, Smod cmnhatrang và mod Impala

Đã tín nhiệm đề bạt Lăng trên cương vị mod.

Chú cảm ơn vậy làm nhiều ae khác buồn đấy nhé (trong đấy có anh :D). Nói vui vậy thui chứ hầu hết ae đều tín nhiệm chú, cố gắng đừng phụ lòng toàn thể ae tham gia diên đàn là mọi người vui rồi. Chú chú thành công.

Thân chào/chaomao_mduc

tungcapt

Chúc mừng các bác. Chúc diễn đàn ngày càng đoàn kết và phát triển tạo sân chơi cho anh em mọi miền đất nước

hovaten

Moderator
Chú cảm ơn vậy làm nhiều ae khác buồn đấy nhé (trong đấy có anh :D). Nói vui vậy thui chứ hầu hết ae đều tín nhiệm chú, cố gắng đừng phụ lòng toàn thể ae tham gia diên đàn là mọi người vui rồi. Chú chú thành công.

Thân chào/chaomao_mduc

Em biết anh thương em không hết buồn em làm chi, anh hén

tri_okthau

Chào Mào Danh Dự
Chúc chú Lăng trên cương vị mới, cùng chung tay phát triển Cộng đồng chào mào Việt Nam.

tri_okthau

cmdienkhanh

Xin chúc mừng các anh em Mod mới cũng như các anh Mod cũ, xin chúc các Mod sức khoẻ luôn giữ ngọn lửa hừng hực trong lòng để hoàn thành công việc được giao.
Thân chào, cmdienkhanh

cmdienkhanh

Chúc mừng bác Lăng trở thành Mod nhé, khi nào rửa thì call cho phát nhé, mình ủng hộ 1 thùng bia con cọp xanh lè luôn.:)
cmdienkhanh

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Chúc mừng bác Lăng. Có dịp nào anh em giao lưu cho vui. Chúc hai vợ chồng bác giàu sức khỏe và chung tay vì niềm đam mê với anh em mọi miền.

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Chúc mừng Mod Lăng nhé! Chúc sức khỏe - Chúc thành công!

phutdn

Chào Mào Danh Dự
Chúc mừng chú Lăng nhé.
Bằng trực giác của mình khi tiếp xúc với chú này lúc off đầu năm ở Nha Trang, và mặc dù rất ít nói chuyện trực tiếp nhưng mình sure là chú sẽ làm tốt công tác Mod.
Nhìn đòn chim chú này là biết ròi: thon nhưng chắc chim, mào cui đẹp, gốc mào dày, sẹo ngang sẹo dọc trên mặt nhìn cũng có số má gúm, phách chơi đẹp, bộ nhanh nhẹn, siêng sàn cầu, đấu tĩnh chim, giọng ché tuy k to bằng chaomaonhatrang nhưng nghe cũng chát lắm...:p

Chúc chú Lăng thành công trên cương vị mới

Thân,
phutdn

hovaten

Moderator
Những lời động viên của tất cả các ae, như :cmdienkhanh, minhgas, thucdt, phudtn .... đã nạp thêm cào cào cho hovaten sung thêm, nhiệt hơn, trách nhiệm hơn.

cảm ơn các anh.

hovaten

Moderator
Chúc mừng chú Lăng nhé.
Bằng trực giác của mình khi tiếp xúc với chú này lúc off đầu năm ở Nha Trang, và mặc dù rất ít nói chuyện trực tiếp nhưng mình sure là chú sẽ làm tốt công tác Mod.
Nhìn đòn chim chú này là biết ròi: thon nhưng chắc chim, mào cui đẹp, gốc mào dày, sẹo ngang sẹo dọc trên mặt nhìn cũng có số má gúm, phách chơi đẹp, bộ nhanh nhẹn, siêng sàn cầu, đấu tĩnh chim, giọng ché tuy k to bằng chaomaonhatrang nhưng nghe cũng chát lắm...:p

Chúc chú Lăng thành công trên cương vị mới

Thân,
phutdn

Anh phân tích con mào hovaten kỹ quá, em lại nhận thêm trách nhiệm chứng minh trực giác của anh là đúng.

Cảm ơn anh Phú

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Chúc mừng chú Lăng đã nhận thêm nhiệm vụ mới. Anh rất thích lối hành văn xúc tích và hài hước cuả chú trong từng nội dung bài viết, cũng như tâm huyết cuả chú với các hoạt động phong trào PR cho chaomao.org, cố gắng phát huy nhiều nưã nhé.
Thân chào, tinatino.

Leodevincy

Chào mào Việt
Hi All ACE,

Thời gian tới, MOD minhgas tạm thời vắng mặt 1 thời gian vì phải lo nghĩa vụ với đất nước. Do đó, để đảm bảo công tác quản lý xuyên suốt và xử lý các SPAM Leo xin thông báo 1 MOD mới tại khu vực Đà Nẵng, thucdt sẽ đảm nhận vị trí các box trước đây minhgas đã quản lý, gồm có: Box số 4, 5, 16, 21. Chân thành cảm ơn thucdt và hy vọng nhận được sự đóng góp của Thức trong thời gian tới.

Tiện thể đây, thêm nhiệm vụ quản lý cho Lăng hovaten ở một số box sau: Box 17, 18, 19 và 21.

Chúc sức khỏe ACE,
Leodevincy

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Chúc mừng chú Thức với vai trò mới. Cố gắng hết sức giúp diễn đàn ngày càng phát triển nhé.
Chúc chú thành công.

P/s xem hôm nào thuận lợi mời ae khu vực QN_ĐN rửa lon mới nhé chú. Hehehe

Thân.

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Chân thành cảm ơn Ban Quản Trị diễn đàn cũng toàn thể anh em đã tín nhiệm giao trọng trách cho mình. Xin nguyện đem hết khả năng của mình để hoàn thành nhiệm vụ mà anh em giao phó và nguyện góp sức xây dựng diễn đàn ngày một phát triển. Mong anh em góp ý và chỉ bảo để mình ngày càng hoàn thiện. Một lần nữa xin chân thành cảm ơn. Thân thucdt!
Để tiện cho việc liên lạc, thucdt xin kê khai lý lịch :D
- Họ và Tên: Ngô Công Thức
- Sinh ngày: 01/10/1982
- Nguyên quán: Tuy Hòa, Phú Yên
- Chỗ ở hiện tại: Thành Phố Đà Nẵng
- Điện thoại: 0983.222.753 hoặc 0905.595.168
- Yahoo: [email protected] hoặc Skype: thucdt_dn

Sửa lần cuối: