Hội chào mào Vĩnh Điện nơi gặp gỡ và giao lưu

tran van trinh

còn anh culi007 tới bửa đó ae nhớ để bụng đói nha,để dành ăn bánh bèo ,vì culi007 ủng hộ 500 chén ,ae cố gắng ăn cho hết chứ bor thì mang tội chêt. ché ché ae ơi

hen quá chú chim được phòng sinh tháy ở ngoài đói nên bay về vào lồng lại rồi. cảm ơn anh em đã mất ngũ buổi trưa để bawry :D:D

sinhpham

Mưa dữ ri, không biết ngày mai sao đây? Mong không có gì trở ngại để em lấy giải nhất, kekeke

H

Hungvdvn

Guest
Mưa dữ ri, không biết ngày mai sao đây? Mong không có gì trở ngại để em lấy giải nhất, kekeke
Huy vọng ngày Mai trời nắng, mà cá này phải hỏi anh long hội trưởng thôi, anh long chuyên về dự báo thời tiết mà , ka ka :p

shopthuhavd

Huy vọng ngày Mai trời nắng, mà cá này phải hỏi anh long hội trưởng thôi, anh long chuyên về dự báo thời tiết mà , ka ka :p

Hj ACE Hôi,
Update dự báo thời tiết ngày 20 --> 22/01/2013, đêm không nắng ngày vắng sao, hê hê :cool:, ACE tham xem bảng dự báo đính kèm nhé !

0d7959b057f423fa73048b4fe73e79df_52705723.myscreenhunter.bmp

shopthuhavd

Ngày mai mà trời mưa là đem mấy ông dự báo khí tượng thủy văn ra trị hết , hê hê ;)

H

Hungvdvn

Guest
Nhìn đẹp đó a hà, huy vọng Mai đừng mưa là ok, tôi ni mưa ghe he

kuli007

trời mưa thế này có ai thi đâu mà bày vẻ gê rứa a Hà, hic thế là mất giải nhất của tui rùi, :(

tran van trinh

oh.cái nơi chơi chim mà cái ông hòa này đưa 2 em chân dài vô chim nào mà chơi đay,chét ngủ luôn,ka ka ka ka

shopthuhavd

oh.cái nơi chơi chim mà cái ông hòa này đưa 2 em chân dài vô chim nào mà chơi đay,chét ngủ luôn,ka ka ka ka

Anh Trình chiều nay lo làm việc riêng quá nhé, không lo Âm Thanh- Ánh sáng cho cuộc thi ngày mai, coi chùng bị ACE kiểm điểm đó nhé.
Và A phải giữ gìn tiếng Việt chút nhé, nói tiếng Anh nhiều quá, hê hê :cool:

dự trù trời xấu hất là thi trong nhà ae dưng lo gi cả:confused: tôi nay phải lên trên đó gọi gió hô mưa cho mây tạnh trơi năng mới đươc

tran van trinh

đề nghị bác long xem lại dự báo thời tiết,bác không thể nào làm công ty khí tượng thủy văn được đau.nên từ chức ở ct đó đi

tran van trinh

còn bác hà đừng sợ gì cả nếu om xô thì tất cả ae cùng om mà.nhưng hội phó chỉ sợ cà phê của bác ế thôi,hu hu hu hui :p

ledinhnhan01

mừng vì hội thi diễn ra tốt đẹp :D.
em cũng xin có vài lời về việc chú chim em cầm đi được giải vừa rồi. Thật sự mà nói thì chủ chim là bà con với em cũng thường xuyên lên cội chúng ta dợt, và chủ chim cũng đã có ý muốn tham gia hội chúng ta. Sau khi anh ấy nói đưa chim của anh ấy cho em chơi ,có ý định tặng em , nói em đem đi thi để cọ sát xem con chim ra sao, thì em cũng có nhận lời. em đã đến hỏi anh Hòa ( chủ cội ) trước hơn 1 tuần : có ông chú ở Lai Nghi muốn đăng kí thi 20/1 ni, vì dưới nớ không có hội nên cũng muốn tham gia hội mình, anh ấy hay chơi cội thường xuyên với anh Minh Đức, ổng hỏi có đăng kí được không để em đăng kí dùm ? Anh Hòa đã nói đồng ý vì dưới đó cũng gần mình, đăng kí cũng được. Thêm phần bên anh Nhân (ở Điện Nam ) và anh Minh Đức đã có nói chuyện về chú chim đó trước nên em mới đăng kí lấy số báo danh. Sáng đó em có nói chuyện lại với chủ chim là anh ấy NÊN TRỰC TIẾP CẦM CHIM ĐI THI VÌ ĐÃ NÓI RỒI CHỨ KHÔNG PHẢI EM LÉN LÚT MƯỢN CHIM ĐỂ TRANH GIẢI. Anh ấy nói thôi, em cầm đi, chứ anh ấy cũng ngại.
Và chuyện diễn ra thì các anh cũng biết . Lúc ngồi ăn mừng không ít người phản ánh, chỉ trích em về việc đó. Em thì kinh nghiệm còn non kém + tuổi nhỏ nên cũng không dám nói lại, chỉ im lặng thôi. Chủ chim nói là đã giải thích bên anh Long ( hội trưởng ) và anh Trình ( hội phó ) nên em không nói gì thêm .Em đã liên lạc với chủ chim và xác nhận rằng : chắc chắn chú chim ấy sẽ trong hội và có thể thi đấu khi hội cần .Em cũng xin tự kiểm điểm bản thân vì chưa được sự đồng ý của các anh trong hội mà đã làm. em sẽ rút kinh nghiệm từ việc này. Cảm ơn ae đã đọc đến đây.
thân / ledinhnhan01

Sửa lần cuối:

kuli007

quả là 1 bài viết cảm động quá đi, ae nói thế chứ ko có ý trách e đâu, chỉ hiểu lầm 1 chút thui ah, vui vẻ đi e