Hội chào mào Vĩnh Điện nơi gặp gỡ và giao lưu

sinhpham

Đề nghị tất cả ae trong hội đúng vào luc 16h00 ngày 27-1-2013 đến tại hội chào mào vĩnh điện để ăn nhậu, trước khi đến nhớ mang theo money .oze

sinhpham

Cafe_thanhtung viết có dấu nghen , họ ban nick do. Còn chổ anh hà mai mắc nhậu rồi công việc để bữa khacs nhé . Ồ ze

sinhpham

Ông hà đưa avarta không đưa đưa hình đại diện không hiện lên la phải, khổ cho thân tôi

shopthuhavd

Ủa. Mới hơn 80 trang sao giờ chỉ còn 5 mấy trang vậy pác thư kí
Những nội dung nào không phù hợp, không có ý nghĩa sẽ dở khỏi diễn đàn, nên nó còn 5 mấy trang đó Ku Sinh, hê hê :cool:
Mong các cụ spam tương đối và có ý nghĩa hơn.

tran van trinh

Những nội dung nào không phù hợp, không có ý nghĩa sẽ dở khỏi diễn đàn, nên nó còn 5 mấy trang đó Ku Sinh, hê hê :cool:
Mong các cụ spam tương đối và có ý nghĩa hơn.
bác này nói dư thừa,tôi thấy hình bác trên này là nhiều nhất đó ,ka ka ka ka ka

tran van trinh

Đề nghị tất cả ae trong hội đúng vào luc 16h00 ngày 27-1-2013 đến tại hội chào mào vĩnh điện để ăn nhậu, trước khi đến nhớ mang theo money .oze
bác hội phó danh dự,thông báo ae khi đi theo nhớ mang 300k nhé,200k tiền ăn nhạu,còn 100k là để tối ae đi karake em út,ka ka ka ae ơi cố lên

sinhpham

Nhắc lại lân cuối chiều nay ngày 27-01-2013 đề nghị tất cả ae hội chim vĩnh điện có mặt đông đủ tại hội để họp và ăn nhậu là chủ yếu khi đi nhớ mang theo money , miễn phí 100% cho học sinh va sinh viên, hội phó kính thông báo