Hội chào mào Vĩnh Điện nơi gặp gỡ và giao lưu

ANH EM TRÊN DIỄN ĐÀN HỘI VĨNH ĐIỆN NGHE ĐÂY . CHỦ NHẬT NÀY ( 23/AL)TẤT NIÊN HỘI MỜI ANH EM CÓ MẶT ĐẦY ĐỦ VÀ MẶT ĐỒNG PHỤC HỘI . AI KHÔNG CÓ MĂT TÙNG XẺO HẾT , VÀ THANH LÝ MÔN HỘ HẾT . KHÔNG Ý KIẾN Ý CÒ GI CẢ.
NHỜ NICK CỬA (HA)
hội phó
:mad: TÝ BA BÚA:mad: CÒN GỌI LÀ TÝ LÊ HOA

kuli007

ANH EM TRÊN DIỄN ĐÀN HỘI VĨNH ĐIỆN NGHE ĐÂY . CHỦ NHẬT NÀY ( 23/AL)TẤT NIÊN HỘI MỜI ANH EM CÓ MẶT ĐẦY ĐỦ VÀ MẶT ĐỒNG PHỤC HỘI . AI KHÔNG CÓ MĂT TÙNG XẺO HẾT , VÀ THANH LÝ MÔN HỘ HẾT . KHÔNG Ý KIẾN Ý CÒ GI CẢ.
NHỜ NICK CỬA (HA)
hội phó
:mad: TÝ BA BÚA:mad: CÒN GỌI LÀ TÝ LÊ HOA
gê gê, tý ba búa lun, khi tối nhậu vui ko a tý, bận nhậu vs bạn nên ko tới dc ae thông cảm nha

H

Hungvdvn

Guest
Chủ nhật nhà e tn rồi a hà ơi mà tn sáng hay chiều rứa a hà

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
AE Vĩnh Điện thi hôm qua sao rồi? Hôm qua thu hoạch quá hay sao mà về ăn mừng sớm thế. Kaka....

linhgjalai

hì ông anh mua con khác đi con đó để thăng em nuôi mà
em bán 2 chú bổi trà vang 2 mí lửa giá 700k/1 e hết tiền tiêu rùi nên bán

tran van trinh

hội phó chúc toàn thể ae hội chao mào vinh điên năm mới sức khỏe dồi dào cạo đầu đi tu.
sức khỏe và hanh phúc

shopthuhavd

Mừng xuân Quý Tỵ, Chúc Anh- Chị- Em khoẻ như hổ, sống lâu như rùa, mắt tinh như đại bàng, nhanh nhẹn như thỏ, tinh ranh như cáo, ăn nhiều như… heo. :cool:

ducthitran

con 2 mí lửa để lại anh 3 chai chơi thèn em, ae trong hội mà kho khăn thế
Bác này thích mí lửa nhi, em có ông chú có 1 em giống như của bác Linh, bác thích thì chạy vào Nam Phước em giới thiệu cho đén xem.Cụ minhgas có sdt của em máu thì chạy vào xem,kkk

kuli007

Bác này thích mí lửa nhi, em có ông chú có 1 em giống như của bác Linh, bác thích thì chạy vào Nam Phước em giới thiệu cho đén xem.Cụ minhgas có sdt của em máu thì chạy vào xem,kkk
bác này bị lừa rùi,nó làm j có tiền mà mua chim 3c, nó chọc thằng linh đó:D