Hội chào mào Vĩnh Điện nơi gặp gỡ và giao lưu

kuli007

ae có công nhận cu trừ đứng ở giữa nhận giải thưởng quá xấu trai không các bác
hội phó mà nói vậy là ko hay rùi, có xấu xí thật đó nhưng mình chỉ nên để trong lòng chứ ai lại nói lên như thế, thật là trẻ con quá sức:(

H

Hungvdvn

Guest
Chừ mà anh long với thằng lì còn trên dd à

tran van trinh

hội phó mà nói vậy là ko hay rùi, có xấu xí thật đó nhưng mình chỉ nên để trong lòng chứ ai lại nói lên như thế, thật là trẻ con quá sức:(
chú củng biết tính anh rồi có gì nói náy ăn ngay nói thẳng,nhưng cu trừ chụp hình xấu thật mà ha ha ah

shopthuhavd

Mình up lại mấy Clip nhé, chỉnh lại hình ảnh chút sao mà chả coi được gì hết, hê hê đúng là nghiệp dư quá đi, ha ha :p

H

Hungvdvn

Guest
ta là thành viên VIP nên phải có mặt 24/24 chứ mi, nhưng mệt lắm nhiều lúc định rút lui nhưng ae trên dd ko chịu vì mình quá VIP ko ai thay thế được:cool:
Mi rảnh hỉ, mai rảnh ko đi uống cfe li, hay bận ở nhà đúc bánh bèo

nhưng hình ảnh
[/URL] [/IMG]cuộc tranh luận rực lửa

kuly039

Tranh luận chủ đề gì nóng bỏng vậy …. A trình múa tay … ghê quá.

Vinhhuy

Chào Mào Danh Dự
Nghe chủ chuẩn bị rước vợ về nên chim mái cắn lưỡi chết hả Hà? Chim mà bày đẹc ghen với người ha ha ha

minhgas

Chào mào cùi bắp
Chim mái bị sao vậy? Alo cho bác Đức chưa Hà? Mấy con chim trong aviary nhà mình cũng bị tình trạng tương tự không hiểu lý do vì sao? huhu

sinhpham

làm gì mà mấy bác spam dữ thế, có chuyện gì quan trọng thì đưa lên chứ cứ đà này thì không được rùi:mad:

Sửa lần cuối:

cafe_thanhtung

anh Trinh`... la^u la^u chim em che' Wit' to` wiu z co' de^m ra quan' ta^p. cho*i duoc. ko a... thong cam e ko viet' co' da^u' dc