Hội chào mào Vĩnh Điện nơi gặp gỡ và giao lưu

view
[/URL][/IMG]

ngày đó máy ảnh cụ hết pin lấy gì chụp . chưa tính chuyện máy bác cho chim tui rới vòng đầu nữa đó , chim ché như điên mà cho rới hu hu

shopthuhavd

ngày đó máy ảnh cụ hết pin lấy gì chụp . chưa tính chuyện máy bác cho chim tui rới vòng đầu nữa đó , chim ché như điên mà cho rới hu hu
Đề nghị Cụ Hà lần sau chụp hình cho đông - đủ - đẹp vô nhé, với lại viết cái thông báo thi tuần vào ngày 12-05 tới nhé, để ACE chăm chim cho căng cứng để góp vui.
Trân trọng !

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Đề nghị Cụ Hà lần sau chụp hình cho đông - đủ - đẹp vô nhé, với lại viết cái thông báo thi tuần vào ngày 12-05 tới nhé, để ACE chăm chim cho căng cứng để góp vui.
Trân trọng !

Tuần này lại thi tuần nữa hả Long?
Theo mình nên sau cuộc thi thì ae tập trung lại giao lưu tí mới vui, chứ thi xong nhận giải ae về hết thì buồn lắm. Cái này ae trong hội nên tổ chức sao cho có nhiều chương trình ngoài việc thi chim để ae thêm đoàn kết và gần gủi hơn.
Chúc Hội ngày càng phát triển và vui vẻ.

Thân/chaomao_mduc

shopthuhavd

Tuần này lại thi tuần nữa hả Long?
Theo mình nên sau cuộc thi thì ae tập trung lại giao lưu tí mới vui, chứ thi xong nhận giải ae về hết thì buồn lắm. Cái này ae trong hội nên tổ chức sao cho có nhiều chương trình ngoài việc thi chim để ae thêm đoàn kết và gần gủi hơn.
Chúc Hội ngày càng phát triển và vui vẻ.

Thân/chaomao_mduc
Ok, Pác Đức; Nhưng do lịch thi tuần dày quá nên công tác hậu cuộc thi chắc uống Coca Cola vui vẻ là chính, dự định sắp tới 1/2 tháng tổ chức 1 lần thui rồi ACE cùng vui vẻ, lai rai gì đó hậu cuộc thị, hê hê. Trân trọng !

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Theo ý kiến cá nhân thì dòng chữ "Câu lạc bộ chào mào Vĩnh Điện" viết liền nhau không nên ngắt ra (có thể chạy 2 lần xung quanh hình tròn của logo và 2 chú chim bên trong thì 1 con cao 1 con thấp, cố gắng đặt vị trí thế nào để 2 chú chim bằng nhau.

Thân/chaomao_mduc

Vinhhuy

Chào Mào Danh Dự
Góp ý chút về cái logo, có gì ae đừng giận nhé !
Mình thấy Vĩnh Điện kg liên qua chi tới 2 cái biểu tượng Chùa Cầu của Hội An và Tháp Chàm của Mỹ Sơn cả, vì vậy chú Hà nên tìm cái biểu tượng chi cho đặc trưng.
Nếu bí quá thì lấy hình con bê đang trên giàn thui và 2 con chào mào đậu 2 bên cầu thui rỉa thịt ha ha, giỡn chút chơi nhé ae.

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Mình thấy Vĩnh Điện kg liên qua chi tới 2 cái biểu tượng Chùa Cầu của Hội An và Tháp Chàm của Mỹ Sơn cả, vì vậy chú Hà nên tìm cái biểu tượng chi cho đặc trưng.
Nếu bí quá thì lấy hình con bê đang trên giàn thui và 2 con chào mào đậu 2 bên cầu thui rỉa thịt ha ha, giỡn chút chơi nhé ae.
Đại ka chém quá à nha! Hình Chùa Cầu và Tháp Mỹ Sơn nó là biểu tượng chung của Quảng Nam đó đại ka ơi, chứ không riêng Hội An hay Duy Xuyên nhé!

Buddha

Biểu tượng của anh có tính thực dụng quá, chác không được dùng rồi :eek:

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Hà cùng anh em Vĩnh Điện xem logo này thế nào nhé!
Sơ lược: Vĩnh Điện có thành La Qua, nhưng giờ mất hút rồi nên kiếm không ra hình :D, Vĩnh Điện nổi tiếng về sông ngòi, kênh rạch nên xin lấy hình ảnh dòng sông và chiếc thuyền làm biểu tượng
Đây là hình ảnh:

tri_okthau

Chào Mào Danh Dự
Hà cùng anh em Vĩnh Điện xem logo này thế nào nhé!
Sơ lược: Vĩnh Điện có thành La Qua, nhưng giờ mất hút rồi nên kiếm không ra hình :D, Vĩnh Điện nổi tiếng về sông ngòi, kênh rạch nên xin lấy hình ảnh dòng sông và chiếc thuyền làm biểu tượng
Đây là hình ảnh:

Chồ mồ không ở biển và sông, khó bu thuyền lắm chú Thức ui, hehehe.

tri_okthau

tosudoc

haaaaaaaaaa anh gớp ý quá có lý ấy chứ chi nữa. 2 con chào mào đậu lên 1 con bê thui thì đúng bài luôn. haaaa quà, phần thưởng cho sáng tác logo là gì đây để em với bác HUy chia đôi nè