Hội chào mào Vĩnh Điện nơi gặp gỡ và giao lưu

sinhpham

Thèn Linh này nói gì chẳng hiệu thế, có chuyện gì Liên quan tới cu không

shopthuhavd

Thay mặt ACE Hội Vĩnh Điện, trong thời gian qua có vấn đề gì nhỏ nhất làm cho các Pác không hài lòng chỉ mong các Pác bỏ qua cho nhé, vì tinh thần xây dựng Hội ngày càng lớn mạnh, không vì mấy chuyện nhỏ đó mà nói không tốt với nhau làm ảnh hưởng chung đến toàn thể ACE Hội.
Một lần nữa rất mong ACE chúng ta hòa đồng vui vẻ để thú chơi được vui vẻ lành mạnh!...
Trân trọng !

tran van trinh

Thay mặt ACE Hội Vĩnh Điện, trong thời gian qua có vấn đề gì nhỏ nhất làm cho các Pác không hài lòng chỉ mong các Pác bỏ qua cho nhé, vì tinh thần xây dựng Hội ngày càng lớn mạnh, không vì mấy chuyện nhỏ đó mà nói không tốt với nhau làm ảnh hưởng chung đến toàn thể ACE Hội.
Một lần nữa rất mong ACE chúng ta hòa đồng vui vẻ để thú chơi được vui vẻ lành mạnh!...
Trân trọng !
[/QUOTE
trình củng mong rằng anh em nghĩ được{thêm một nguwoif bạn là thêm một niềm vui.}mong ae hôi càng ngày càng đoàn kết .thay mặt ae hội cảm ơn bác long có những ý hay

kuly039

hội vĩnh điện có nên hội lại không vậy mấy anh[/QUOTE
Hội lại là hội cái gì.mấy cái chuyện gì ở trong nhà thì cứ để trong nhà ,lên trên này kể lể lung tung giải quyết được gì không.trên này là nơi để anh em giao lưu học hỏi kinh nghiệm.

shopthuhavd

Pác Hà đi Bình Định gì mà chưa thấy Online hè, Tôi đề nghị thứ 2 (ngày 01/04/2013) Pác Hà ghi thông báo lịch đi Picnic với mấy Pác Đà Nẵng + đi Hiệp Đức bẫy Chim + thi Tuần vào CN tới,...) ghi rõ trên bảng thông báo của Hội nhé, để ACE có time chuẩn bị nữa.
Thân !

kuly039

Xấu che tốt khoe….sao chúng ta không nói những gì hay ,đẹp của a e mình.thiếu gì….nhìu lắm.ai không biết xuống trường chim ali bày cho..

sinhpham

Thèn lì này lâu lâu nói nghe cũng lọt tai đây nhỉ. Vấn đề đó đâu quan trọng Chủ yếu ae Mình đoàn kết vui vẻ Là OK . Đừng để 1 con sâu làm rầu nồi canh:eek:

shopthuhavd

Ngày mai Anh Hà mua Lòng Heo sớm để chiều mai ngày 12-04 làm bữa cháo lòng en cho nó sướng nhé. :D

Cuccu cuccu

Chúc mừng Cội chim Vĩnh điện khai trương,mình chơi CM o saigon,có dịp về quê Vĩnh điện sẽ đến giao lưu AE,thân chào

kuly039

Chúc mừng Cội chim Vĩnh điện khai trương,mình chơi CM o saigon,có dịp về quê Vĩnh điện sẽ đến giao lưu AE,thân chào
bác ra đến quảng nam ,ae sẽ đón tiếp bác không vui không về.nếu bác chơi kiệt sức sẽ có phần thưởng lớn đem về sg luôn.

tuantramy

Thấy Các bác thi chim em thèm quá, em nuôi chim nhiều nhưng không biết thi thót ji hết, thấy mấy bác chơi em ao ước được tham gia lắm nhưng không biết đây la sân chơi tự do hay như thế nào nữa, có điều kiện ji đối với chim hay lệ phí ji không các bác, xin đựoc chỉ giáo

shopthuhavd

Thấy Các bác thi chim em thèm quá, em nuôi chim nhiều nhưng không biết thi thót ji hết, thấy mấy bác chơi em ao ước được tham gia lắm nhưng không biết đây la sân chơi tự do hay như thế nào nữa, có điều kiện ji đối với chim hay lệ phí ji không các bác, xin đựoc chỉ giáo
ACE Cội Vĩnh Điện luôn hoan nghênh và đón tiếp các nghệ nhân khắp các vùng miền trong cả nước, nên rất mong tuantramy có dịp thì cứ ghé qua Hội Vĩnh Điện giao lưu;
- Còn việc thi chim thì hằng tuần-tháng-quý ACE trong hội và cũng tạo điều kiện cho các hội-CLB lân cận giao lưu nên rât hoan nghênh Pác tới giao lưu cùng ACE trong các cuộc thi.
Trân trọng !

đâyn là sân chơi tự do bác àh