Hội chào mào Vĩnh Điện nơi gặp gỡ và giao lưu

kuli007

xin thông báo hội tạm đóng cửa để đưa ae đi chửa trị bệnh điên, mong ae trên dd thông cảm, khe khe

tran van trinh

xin thông báo hội tạm đóng cửa để đưa ae đi chửa trị bệnh điên, mong ae trên dd thông cảm, khe khe
í

ka ka ka thằng em nói chí phải,trong đó có culi007 ha ha ha ha ,lau nay ae mình điên hết mà chừ mới biết hu hu hu .4h dạy chạy nhưu điên vô đưa tiền cho họ chửi,ka ka ka ka

shopthuhavd

Alo Alo, đồng bào đồng bào, mấy Pác Hội Vĩnh Điện đi đâu hết rồi vậy? Sao dạo này ít 8 vậy ta :cool:,
Đề nghị Anh Trình, A Hà khơi dậy cho ACE Online nhiều lên nhé !
Thân !

gì đâu toàn đi vắng hết rồi, đề nghị mai thi tuần ae tập trung . làm đúng nội quy không đùa giơn ai cười loại vòng một:cool:

kuly039

Hi vọng ngày mai tươi sáng và chim không xù lông NHƯ MONG MUỐN ….ha..ha.

tran van trinh

hội vĩnh điện có nên hội lại không vậy mấy anh
ý thằng em là sao .ae trong hội lúc nào củng tồn tại ,còn mấy chú thích thì tới chơi a hà cảm ơn thôi,còn không tới củng chả sao,nói qua nói lại mất lòng.còn chú em nếu có gì ấm ức nói anh trình nè ,anh giải quyết cho.mình là đàn ông mà ,còn mấy chuyện nói qua nói lại thì để phụ nữ họ nói.

minhgas

Chào mào cùi bắp
hội vĩnh điện có nên hội lại không vậy mấy anh
Câu nói này có nghĩa là gì thế hở a Linh :D nói rõ ràng cho anh em lắng nghe với.
A Long hội trưởng và a Trình Hội phó ơi bác Linhgialai nói như thế là ren? E không hiểu:D