Thắm chặt tình bạn hữu

tosudoc

cho hỏi a trịnh chút chuyện riêng tư nhé. a có phải con của chú Đỗ Phúc ở thôn la tháp duy châu ko nhỉ nghe nghi nghi keeeeee
Gần đúng rồi đó bác ạ. Mà sao hỏi số điện thoại liên lạc mà ko thấy nhỉ. Hôm nay bác Đức nghe con Đèo Phường Rạnh cũng mê nên định làm chuyến. CN mà cũng chán đánh chim nên ở nhà Giao lưu anh em, mà ko thấy số điện thoại liên lạc nên thôi

chaomao_tn

Thèm được đi một chuyến này quá tiếc thật mình ở ngoài bác không thì kiểu gì cũng một vé chúc các bác có chuyến đi thành công hy vọng được nhiều để em đặt gạch 1 chú nhé.

chaomao_tn

mình hy vọng được 1 em thôi bác ạ. thế là xem thành công rồi.
Thế được 2 em bác ưu tiên em một chú nhé hj thật tình em bị mất nhiều polyme vì những chú mộc lởm quá rồi thợ bảo toàn chim bảo đảm vùng miền em mua 1 em gia lai thì cả tuần mới được một tiếng còn kém cả chim bắc hix một em A lưới thì chỉ thấy quẹc quẹc không hiểu thế nào ui nản kinh mất gần năm trời thuân phục chứ đâu có ít.

tosudoc

haaaaaaaaaaaaaa
cái hình avatar của ông giống tính cách của ông quá. " KHÔNG BAO GIỜ BỎ CUỘC" . mình sẽ không bàn chuyện giao lưu chim cò ở đây vì đây là mục anh em làm chuyến đánh chim + giả ngoại mình quê sơn cước. Nếu ok thì có khi mình sẽ xin nhà dân ở lại trong núi. Giống cách đây mấy năm mình có đi như thế

chaomao_tn

" Nếu ok thì có khi mình sẽ xin nhà dân ở lại trong núi. Giống cách đây mấy năm mình có đi như thế[/QUOTE]
Bác có cái đỉa giống em kaka gần tết em cũng rình thấy một em chào mào socola mất 3 ngày vo ve mới biết được em nó ngủ trong đồi cây của một tay rất khó tính,xách mồi xin vào đánh lão đuổi như đuổi tà chưa kể 5 con khuyển của hắn nhăm nhe ngang cơ chủ mon men tý thì sủa như cắt tiết hi cuối cùng thì em cũng pem được nhưng lại là một em hot girl ức thế tuần vừa rồi em cho kẹp cùng chú mồi bắc thế mà cũng nhẩy hi đã thế em cho nó cái avi cho bõ công bõ sức kaka.

Bav4ever

Sax sao tôi thấy bảo đợi nó lót ổ là đánh cơ mà chắc nó đợi phải có tôi mới chịu nhẩy đấy giống em ở cua đôi phải đợi anh đẹp zai :). Nếu sắp xếp đc thì tối thứ 6 tôi từ HN vào đến sáng thứ 7 lên đèo thăm em nó 1 cái đến chiều về đi trà mi là vừa nhể :). Thấy tôi sắp lịch thế dc ko
Ps em cuua đôi giờ thế nào rồi mà chẳng thấy thông báo thế nhờ

móc chim ra

Gần đúng rồi đó bác ạ. Mà sao hỏi số điện thoại liên lạc mà ko thấy nhỉ. Hôm nay bác Đức nghe con Đèo Phường Rạnh cũng mê nên định làm chuyến. CN mà cũng chán đánh chim nên ở nhà Giao lưu anh em, mà ko thấy số điện thoại liên lạc nên thôi
mấy hôm nay bận quá làm việc cả ngày chủ nhật,ko lên mạng đc.phường rạnh thì a cứ lên chỗ cái cua cùi chỏ, y chỗ đó lên đỉnh sẽ có một con tương đối khủng,nếu chim cột nản thì đi ra rìa đánh chim tơ hôm qua mấy ông chỗ kiểm lâm đánh đc mấy con tơ đẹp lắm.phường rạnh thí a T rành rồi nhé,e chỉ vậy chắc a biết

tosudoc

mấy hôm nay bận quá làm việc cả ngày chủ nhật,ko lên mạng đc.phường rạnh thì a cứ lên chỗ cái cua cùi chỏ, y chỗ đó lên đỉnh sẽ có một con tương đối khủng,nếu chim cột nản thì đi ra rìa đánh chim tơ hôm qua mấy ông chỗ kiểm lâm đánh đc mấy con tơ đẹp lắm.phường rạnh thí a T rành rồi nhé,e chỉ vậy chắc a biết
haaaaaaaaa bác nghĩ sao mà bảo tôi đi đánh chim tơ thế. Xin báo cáo cho bác biết là chim tơ mà đứng cầu thế nó cũng chả nhảy được lồng tôi đâu. Tưởng ông khoái con đó tôi lên tôi đánh tặng ông chứ chim chổ đó chắc cho tôi cũng không nuôi đâu.

tosudoc

mấy con có số đánh nó cũng khó nhai lắm. Toàn là sắt không gãy răng á. Đánh thì khó, nuôi thì không, chủ yếu đánh lấy số nên đánh tặng anh em thích dẫn mình đi. Chứ đánh chim cũng lắm trò lắm. Nên thôi ai dẫn đi thì đi chứ đi mình ở nhà dzong lên đèo cho khỏe. Gặp chim cột tối mù về cũng ok . chứ trên đèo Phường rạnh mà về đn làm tầm 55km chắc cũng hơi ê

caube1002

vụ này tiếc quá, mình ở HN xa quá nên không tham gia được, ae nào gần thì tham gia cho vui vẻ đi. chúc ae bẫy vui vẻ.

tosudoc

vụ này tiếc quá, mình ở HN xa quá nên không tham gia được, ae nào gần thì tham gia cho vui vẻ đi. chúc ae bẫy vui vẻ.
khổ ở xa thì đã có 2 bác đăng ký rồi. còn ở gần chưa có ai cả bác ơi. được chừng nào xào chừng đó. đi cái này được ăn các món thú rừng chắc phê lắm đây. hàng Việt Nam chất lượng cao

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Trịnh ơi, chuyến này có em mái bông nào thì nhớ để dành cho A về ép nhé.
AE mình cổ phần cho cái dụ ni :D. haha.
Chúc AE chuyến bẫy chim may mắn & sức khoẻ.

Thân ái!

tosudoc

Trịnh ơi, chuyến này có em mái bông nào thì nhớ để dành cho A về ép nhé.
AE mình cổ phần cho cái dụ ni :D. haha.
Chúc AE chuyến bẫy chim may mắn & sức khoẻ.
Thân ái!
Theo đúng kế hoạch tôi sẽ rập con quái điều đỉnh đèo ( đã phất cờ trắng đầu hàng về việc đánh lồng nó ) . mà được em mái bông thì chắc nôi đẻ quá. Nhở ra bạch tạng thì giàu to. haaaaaaaaaaaaaaaaaa

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Theo đúng kế hoạch tôi sẽ rập con quái điều đỉnh đèo ( đã phất cờ trắng đầu hàng về việc đánh lồng nó ) . mà được em mái bông thì chắc nôi đẻ quá. Nhở ra bạch tạng thì giàu to. haaaaaaaaaaaaaaaaaa
Hahahaha, chờ tin tốt lành từ chú đó nhé.

tvxdnhatphat

Nhớ chụp hình và quay video clip nha các bác ........ Đang chờ tin nè......Chúc đánh được nhiều trim.....

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam

Tóm lại là Thầy có tranh thủ dẫn ae đi đánh 1 buổi được không? Nghe Thầy nói làm ae thèm mà đợi lâu quá chả thấy kết quả gì cả.

Thân/chaomao_mduc

tosudoc

Thôi lão ơi. Cho mồi nghỉ ngơi đi cuối tuần ae làm chuyến du đấu. Mai em đi Quãng ngãi rồi mà chắc cũng lên đèo làm phát 7h30 chạy về. Bác xem tình hình thế nào chứ em thì nghe ảm đạm quá.