Thắm chặt tình bạn hữu

tosudoc

Tóm lại là Thầy có tranh thủ dẫn ae đi đánh 1 buổi được không? Nghe Thầy nói làm ae thèm mà đợi lâu quá chả thấy kết quả gì cả.

Thân/chaomao_mduc
Chim mà "TƯƠNG ĐỐI KHỦNG ĐÁNH VỀ CHẢ BỎ CÁI CÔNG NUÔI" anh ơi. thôi rãnh tranh thủ lên đèo Hải Vân lượm hoa rơi cũng tốt. Mai bác rảnh đi với em. Em quất được con bố là em bợ 2 con con luôn. Khổ thân hôm nay đi không được ngồi làm mà như ngồi trên đống lữa. Hối lão SP đi ra bắt ( thế thần làm hết rồi chỉ thế là mần). Ổng ham quá tuyển con mồi chiến ( sợ mồi mình ko bắt được ) mới sáng 6h đã alo là nằm ngoài đó rồi. 9h alo lại tưởng mô lượm rồi. Ai dzè con Mắt Cắt nó lượm con mồi. ác ác thay

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Chim mà "TƯƠNG ĐỐI KHỦNG ĐÁNH VỀ CHẢ BỎ CÁI CÔNG NUÔI" anh ơi. thôi rãnh tranh thủ lên đèo Hải Vân lượm hoa rơi cũng tốt. Mai bác rảnh đi với em. Em quất được con bố là em bợ 2 con con luôn. Khổ thân hôm nay đi không được ngồi làm mà như ngồi trên đống lữa. Hối lão SP đi ra bắt ( thế thần làm hết rồi chỉ thế là mần). Ổng ham quá tuyển con mồi chiến ( sợ mồi mình ko bắt được ) mới sáng 6h đã alo là nằm ngoài đó rồi. 9h alo lại tưởng mô lượm rồi. Ai dzè con Mắt Cắt nó lượm con mồi. ác ác thay

OK, sáng mai 8h30 anh ra đi với chú, có gì sáng ngày anh alo chú sau nhé. Bye bye... G9

Linhtg

Em cứ tưởng anh e đang bố trí thì cho e xin 1 chân xách lồng hộ.... Ngoài bắc đang nóng quá ;))

tosudoc

Em cứ tưởng anh e đang bố trí thì cho e xin 1 chân xách lồng hộ.... Ngoài bắc đang nóng quá ;))
Trong này chim vừa bay vừa há mỏ thì mình cũng chui hết vào cây đánh đấm gì được mà đi hả chú. 180km chứ ít ỏi gì. Còn ae đã vào đấy thì bữa nay chở đi sk hết. Thăm quan luôn chứ đi đèo cháy khét hết haaaaaaaaa

Linhtg

Anh Trịnh thứ 4 thưa 5 có đi bẫy ko ạ. Để e bố trí vào một chuyến nào

tosudoc

Trưa này anh đã xuất phát đi Trà Mi+ giờ đang nằm tại Trà Mi rồi. Nghe có 3 em chiền lắm nên phải mò lên đánh kiếm chút cảm giác đã.

mecm

bữa nào về bác cho cái clip với làm 1 bài viết về chuyến đi này nha bác,nghe bác nói có mấy e chiến mà ghiền

cmaochao

nghe mà ham với mê quá đi thôi.
em không đi được nhưng chúc các anh đi vui và bẫy được chim hay .

tosudoc

cập nhật thông tin ở bài đà nẵng_ giao lưu chim bẩy đấu nhé. ở mục mua bán chim ấy

vietgun

Vậy hôm nay chỉ có vợ chú ở nhà 1 mình với bầy chim chiến. Chút anh qua thăm ;)