"Cội Cầu Xéo!"

chaomaoankhe

Cội Ánh Trăng

Bác Leebull chém gió kinh vừa chém bằng miệng còn chém bằng tay kinh quá :D:D

chaomaobt

Chào Mào Bình Thạnh
bác chaomaobt nắm rõ tiểu sử của cội Cầu Xéo quá, hy vọng được giao lưu với bác để học hỏi thêm
Hi hi, mình sinh hoạt tại Cội từ năm 2009, năm mà phong trào chào mào mới khởi phát và đi lên tại vùng đất Sài Thành. Lúc mình sinh hoạt thì chỉ có vài ba anh em dợt chào mào tại đây, nhóm mình lúc đó có anh Phutdn của diễn đàn chúng ta. ;)

Sau khi tham gia hơn 1 năm thì mình cùng 1 số anh em tại quận Bình Thạnh tập hợp lại và thành lập Hội Chào Mào Bình Thạnh cho đến bây giờ (200 Đinh Bộ Lĩnh, P.26, Bình Thạnh)

Rất hân hạnh được giao lưu với bác trong 1 ngày gần nhất.
Rất cám ơn phần bổ sung thông tin của bác chomaobt.
Thân chào, tinatino

Chào bác, rất hân hạnh được làm quen và có dịp giao lưu cùng bác để thọ giáo về chim cò.

Sửa lần cuối:

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Chào bác, rất hân hạnh được làm quen và có dịp giao lưu cùng bác để thọ giáo về chim cò.
Ân phải không? Mình đã gặp nhau vài lần rồi. Xem hình tại Thủy Mộc chụp các bác nhận giải, mình là người ko có giải nhưng chụp ké...kekkee

chaomaobt

Chào Mào Bình Thạnh
Ân phải không? Mình đã gặp nhau vài lần rồi. Xem hình tại Thủy Mộc chụp các bác nhận giải, mình là người ko có giải nhưng chụp ké...kekkee

Em là Ân đây, hôm thi Thủy Mộc thấy có nhiều anh em mặc áo đồng phục ORG nên cũng chưa biết bác là ai ;), hôm nào có dịp giao lưu nhé..

pepsi47

Moderator
A Tâm đúng là đại sứ chào mào bài viết rất hay và bổ ích, ít hôm nữa em về Sg phải tham quan cội Cầu xéo để học hỏi mới được. Thanks pepsi47

aolinhxanh

Xí..... ghét nhất là không có hình mình. Bác Tâm có ganh tỵ với mình thì nói, lựa cái ngày mình không ra được PR Cội, hjc .... giận...giận luôn.

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Xí..... ghét nhất là không có hình mình. Bác Tâm có ganh tỵ với mình thì nói, lựa cái ngày mình không ra được PR Cội, hjc .... giận...giận luôn.
Mai ra Cội Anh chụp cho chú một tấm chân dung, vừa up minh họa cho bài viết vừa để dành sau này. Mai nhớ mặc veston nhé!
Thân chào, tinatino

tri_okthau

Chào Mào Danh Dự
Tâm oai, mềnh đang Thảo Điền, đi thế nào là nhanh nhất pồ.

Thân
Tri_okthau

jang

cội khủng quá!chúc cội ngày càng phát triển mạnh

aolinhxanh

Mai ra Cội Anh chụp cho chú một tấm chân dung, vừa up minh họa cho bài viết vừa để dành sau này. Mai nhớ mặc veston nhé!
Thân chào, tinatino
Trời!!! nói gì nghe thấy ghê. Thôi không đòi chụp nữa, để em tự sướng (giống ai đó) cho chắc ăn.
Chúc Cội chúng ta ngày càng đông, càng phát triển hơn nữa; chim cò càng căng và giật nhiều giải hơn nữa.
Thân chào.

quaydaulabo

Chú nói đúng đó có ăn nhậu mà có gọi anh em mình đâu ! nghỉ chơi với chú Tâm và chú Sang !.
Mai mốt anh chụp cho chú mấy tấm thật đẹp đưa lên cho chú khỏi buồn.

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Chú nói đúng đó có ăn nhậu mà có gọi anh em mình đâu ! nghỉ chơi với chú Tâm và chú Sang !.
Hi, anh Nam! Nhìn Cái nickname là biết ngay anh, Ko lầm với ai được. Cám ơn anh đã comment, và rất mong anh Thường Xuyên ghé thăm, đóng góp ý kiến cho diễn đàn.
Thân Chào, tinatino.
P/S : Cái Vụ nhậu, Em Ko phải là chủ xị anh ơi, anh có nhìn thấy Em Trong đó đâu....

aolinhxanh

Chào anh Nam!
Haha .... hoan nghênh anh gia nhập gia đình Ông rờ gái. thành viên cũng lâu rồi mà mới lần đầu lên tiếng há, chắc thấy thèn em bị bắt nạt quá nên không cầm lòng được chứ hả? Cám ơn anh nhé. Em nghỉ chơi với bác Tâm rồi.
Cho em hỏi về cái avatar chút, anh hôn ai mà chị ấy né né ra thấy kỳ vậy? Thay hình nào người ta mời gọi hoặc tự nguyện cho tự nhiên đi anh, thấy kỳ quá àh.
Thân chào.

Leebul

Quản lý nhiều BOX
Chuc hoi Cau Xeo,ngay cang vung manh di len nhe anh em .

Chào mừng bác Thanh Moc 108 đến chung vui cùng ace gia đình chaomao.org
Chúc bác và gia đình luôn dồi dào sức khỏe, may mắn, thành công và chim cò luôn căng cửa

P/s..hehe..bác vui lòng nhớ đánh chữ có dấu cho anh em dễ đọc bác nhé !

Chúc vui !
Thân / Leebul

Leebul

Quản lý nhiều BOX
bác thanh oi cho e 1 ít cám nha bác

Hehe.. Chào mừng bác Pham Lai đã đến chung vui cùng ace gia đình chaomao.org
Chúc bác luôn có những giây phút thật thỏa mái và thư giãn bên ORG sau những ngày làm việc mệt nhọc

Chúc vui !
Thân / Leebul

Duy-MC

Trưởng Ban Thư Ký HHCMMN
chưa ngủ hả bác sang, tui đang đợi tino up bài lên coi thử có khí thế k