Hội chào mào Vĩnh Điện nơi gặp gỡ và giao lưu

do không đủ bài viết nên có thể đăng sai mục. Mod đi ngang chuyển giúp nhé( hoặc để nguyên cũng được)

mấy anh em cho hỏi tí: Có 2 con cm( chủ chim- tại xã 3 nói là trung mang 100%????) để lại 5tr/1, 3 năm lồng. Nếu là đúng thì có nên sút không anh em( chỉ đủ khả năng sút 1 con thôi. Hix). Nó bảo lên tận nơi xem, xác minh đúng thì lấy cũng không muộn. Mà thấy xa quá( quyết thắng), nguy hiểm nữa!!! Bảo nó úp clip dùm xem trước mà nó chẳng biết internet là gì mỡi vãi!!!
nếu phải thì xúc với điệu kiên cu đó tin tương còn quốc quơ thi thôi

montenhan

Chúc mừng hội thi chào mào Vĩnh Điện lần I đã diễn ra tốt đẹp như mong muốn
Lần đầu tổ chức thi mà thấy Pro ghê....nha

kuli007

Do không đủ bài viết nên có thể đăng sai mục. Mod đi ngang chuyển giúp nhé( hoặc để nguyên cũng được)

Mấy anh em cho hỏi tí: Có 2 con CM( chủ chim- tại xã 3 nói là Trung mang 100%????) để lại 5tr/1, 3 năm lồng. Nếu là đúng thì có nên sút không anh em( chỉ đủ khả năng sút 1 con thôi. Hix). Nó bảo lên tận nơi xem, xác minh đúng thì lấy cũng không muộn. Mà thấy xa quá( Quyết Thắng), nguy hiểm nữa!!! Bảo nó úp clip dùm xem trước mà nó chẳng biết Internet là gì mỡi vãi!!!
mua nhanh đi a ơi giá thế là rẻ rùi, ko thì e tư vấn cho 1 con chơi được lắm nhưng do nghèo quá nên e mua ko nổi:(

kuly039

Đề nghị a Kuli007 bớt ché đi nhé kakaka nuôi chim mà để sẩy gà quá a Lỳ ơi

kuly039

kuly039 xin phep khieu chjen cung anh em dien dan nhe....moi tham gia nen cung con nhieu dieu chua biet mong rang anh em tan tinh chi giao,de kuly039 som tro thanh 1 dai ca khet tieng tren dien dan .

kuly039

Minh thich choi chao mao tu luc nao minh cung khong nho chinh xac thoi gian nua.Nhung truoc day minh chi choi chim di bay,minh khong co con nao choi truong ca.Khoang 2thang tro lai day ,trong 1lan vo tinh minh co giao luu voi atrinh , la hoi pho hoi chim chao mao Vinh Dien ,nho su giup do ,dong vien nen minh da tham gia vao hoi.Nhung ngay dau vao hoi that bo ngo,ngai ngung nhung cac anh em trong hoi cung rat la tan tinh ,dong vien ,roi chi dan cho cach choi chim truong .Em xin goi loi cam on den tat ca moi nguoi ,chuc anh em trong hoi suc khoe ,thanh cong trong cuoi song ,nam moi voi nhieu thang loi moi .

kuli007

kuly039 xin phep khieu chjen cung anh em dien dan nhe....moi tham gia nen cung con nhieu dieu chua biet mong rang anh em tan tinh chi giao,de kuly039 som tro thanh 1 dai ca khet tieng tren dien dan .
ở đâu ra thằng này zậy ta, cái tên ngộ gê hi, nhớ viết có dấu nha cưng:mad:

tran van trinh

đề nghioj culi007 đuổi culi039 ra khỏi dđàn của hội,vì viết không dấu,sai chính tả còn chấp nhận không dấu đọc không hiểu.ka ka ka ka ka

mới lập cho nó để mai nó xuốg chỉ bảo thêm nên viết có dấu lỡ mop nào đọc cũng đừng xóa bài cửa kuly039 vì em nó quá nhỏ:eek:

shopthuhavd

Minh thich choi chao mao tu luc nao minh cung khong nho chinh xac thoi gian nua.Nhung truoc day minh chi choi chim di bay,minh khong co con nao choi truong ca.Khoang 2thang tro lai day ,trong 1lan vo tinh minh co giao luu voi atrinh , la hoi pho hoi chim chao mao Vinh Dien ,nho su giup do ,dong vien nen minh da tham gia vao hoi.Nhung ngay dau vao hoi that bo ngo,ngai ngung nhung cac anh em trong hoi cung rat la tan tinh ,dong vien ,roi chi dan cho cach choi chim truong .Em xin goi loi cam on den tat ca moi nguoi ,chuc anh em trong hoi suc khoe ,thanh cong trong cuoi song ,nam moi voi nhieu thang loi moi .

Hj bạn kuly039,
Bạn vui lòng đọc nội quy diễn đàn (mình phải gìn giữ Tiếng Việt nhé bạn); Bạn viết phải có dấu mới đọc được nếu không thì mình đọc bài của bạn chặp chắc bị nói ngọng mất,...
Thân chào !

Hj bạn kuly039,
Bạn vui lòng đọc nội quy diễn đàn (mình phải gìn giữ Tiếng Việt nhé bạn); Bạn viết phải có dấu mới đọc được nếu không thì mình đọc bài của bạn chặp chắc bị nói ngọng mất,...
Thân chào !
thông cảm hội trương ơi vì mới nhập môn nên con thiếu sót :cool:

tran van trinh

Do không đủ bài viết nên có thể đăng sai mục. Mod đi ngang chuyển giúp nhé( hoặc để nguyên cũng được)

Mấy anh em cho hỏi tí: Có 2 con CM( chủ chim- tại xã 3 nói là Trung mang 100%????) để lại 5tr/1, 3 năm lồng. Nếu là đúng thì có nên sút không anh em( chỉ đủ khả năng sút 1 con thôi. Hix). Nó bảo lên tận nơi xem, xác minh đúng thì lấy cũng không muộn. Mà thấy xa quá( Quyết Thắng), nguy hiểm nữa!!! Bảo nó úp clip dùm xem trước mà nó chẳng biết Internet là gì mỡi vãi!!!
bác nếu muốn mua chú đó thì bác nhờ minh hỏi anh tuấn trung mang có nên mua hay không,chứ chim cò dạo này mìn nhiều lắm bác ơi,bác cẩn thận chứ coi chừng nó nổ banh xát,