Hội chào mào Vĩnh Điện nơi gặp gỡ và giao lưu

H

Hungvdvn

Guest
Mừng vì hội thi chim diễn ra thành công tốt đẹp, mừng vì ae trong hội có Thêm người mới, huy vọng ae nên đoàn kết hơn, hôi thi mới tổ chức lần đầu nên có nhiều điều còn thiếu sót, nhiều ae còn có những ý kiến trái chiều nhau, nhưng ko Sao vui là chính. Mong ae sống vui sống khỏe và hết lòng xây dựng hội của mình thành hội chim cm VIP nhất, có điều gì sai sót mong ae Bo wua,

H

Hungvdvn

Guest
Ý kiến riêng của thành viên hội chim.
Đã vào hội chim thì hùng nghĩ ae nên tích cực vào diễn đàn để trao đổi thông tin cũng như lâu lâu chém gió, hihihi,

mừng vì hội thi diễn ra tốt đẹp :D.
em cũng xin có vài lời về việc chú chim em cầm đi được giải vừa rồi. Thật sự mà nói thì chủ chim là bà con với em cũng thường xuyên lên cội chúng ta dợt, và chủ chim cũng đã có ý muốn tham gia hội chúng ta. Sau khi anh ấy nói đưa chim của anh ấy cho em chơi ,có ý định tặng em , nói em đem đi thi để cọ sát xem con chim ra sao, thì em cũng có nhận lời. em đã đến hỏi anh Hòa ( chủ cội ) trước hơn 1 tuần : có ông chú ở Lai Nghi muốn đăng kí thi 20/1 ni, vì dưới nớ không có hội nên cũng muốn tham gia hội mình, anh ấy hay chơi cội thường xuyên với anh Minh Đức, ổng hỏi có đăng kí được không để em đăng kí dùm ? Anh Hòa đã nói đồng ý vì dưới đó cũng gần mình, đăng kí cũng được. Thêm phần bên anh Nhân (ở Điện Nam ) và anh Minh Đức đã có nói chuyện về chú chim đó trước nên em mới đăng kí lấy số báo danh. Sáng đó em có nói chuyện lại với chủ chim là anh ấy NÊN TRỰC TIẾP CẦM CHIM ĐI THI VÌ ĐÃ NÓI RỒI CHỨ KHÔNG PHẢI EM LÉN LÚT MƯỢN CHIM ĐỂ TRANH GIẢI. Anh ấy nói thôi, em cầm đi, chứ anh ấy cũng ngại.
Và chuyện diễn ra thì các anh cũng biết . Lúc ngồi ăn mừng không ít người phản ánh, chỉ trích em về việc đó. Em thì kinh nghiệm còn non kém + tuổi nhỏ nên cũng không dám nói lại, chỉ im lặng thôi. Chủ chim nói là đã giải thích bên anh Long ( hội trưởng ) và anh Trình ( hội phó ) nên em không nói gì thêm .Em đã liên lạc với chủ chim và xác nhận rằng : chắc chắn chú chim ấy sẽ trong hội và có thể thi đấu khi hội cần .Em cũng xin tự kiểm điểm bản thân vì chưa được sự đồng ý của các anh trong hội mà đã làm. em sẽ rút kinh nghiệm từ việc này. Cảm ơn ae đã đọc đến đây.
thân / ledinhnhan01
thôi không có gi hết ai cũng sai ca em à. vì anh nhiều lúc biết măt nhưng chưa biết tên , nếu mà anh leenn đăng ky thi hay biết mấy đâu có chuyện này. ok cội vui vễ hết lần sau kinh nghiêm nhiều hơn

tóm lai côi mình lần đầu tiên tổ chức thi mà như thế này là tốt rồi . chỉ cần anh em vẽ hòa thuaanj là vui rồi .
Một lần nữa rất là cảm ơn các anh :
A Đức + A Thọ + A Trí + A thức đến chung vui
Cảm ơn Anh Tuấn Tổ trọng tài rất nhiều

H

Hungvdvn

Guest
Anh hà up ảnh lên ae xem với, có cái ảnh nào của em ko ? Kakakaka

[/URL] [/IMG]

kuli007

sao ko thấy mặt kuli zậy nhớ là chụp nhiều hình lắm mà, bực gê nghe:mad:

tran van trinh

ae ơi cho phép mình bàn về chổ cu nhân cậu thanh niên nhỏ nhất hội mình nhé
cu nhân ơi em nhỏ nhưng anh thấy em nhỏ nhưng nói chuyện rất là người lớn anh thấy rất mừng
cho phép anh nói đến chuyện thi chim và nói về con chim ngày nay em đi thi nhé,
anh đả đứng ra nói chuyện với ae hồi trưa rồi ,vì ae hiểu nhầm thôi,cho dù em không đem đi thi thì củng có anh đức đại diện rồi.vì hôm trước anh có bàn với ae hội anh đức có đăng kí 2 lồng,vì thế em đừng để trong lòng chuyện đó làm gì cho đau đầu.
và mình củng mong ae hội không bàn tới vấn đề này nửa nhé,
chứ để tới tai ae điện nam thì không hay.ok mong ae chấp thuận

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Hôm qua đau lưng nhưng cũng ham hố vô giao lưu với AE Vĩnh Điện . Nếu tính một cách khách quan thì Hội Thi diễn ra tốt đẹp, những chú chim đoạt giải rất xứng đáng, buổi giao lưu rất sôi nỗi và chan hòa.
Cảm ơn AE chủ nhà Vĩnh Điện, chúc Cội luôn phát triển mạnh, chúc tinh thần anh em càng ngày càng thắm thiết, chúc cho niềm đam mê mãi cháy!
Thân chào!

minhgas

Chào mào cùi bắp
mừng vì hội thi diễn ra tốt đẹp :D.
em cũng xin có vài lời về việc chú chim em cầm đi được giải vừa rồi. Thật sự mà nói thì chủ chim là bà con với em cũng thường xuyên lên cội chúng ta dợt, và chủ chim cũng đã có ý muốn tham gia hội chúng ta. Sau khi anh ấy nói đưa chim của anh ấy cho em chơi ,có ý định tặng em , nói em đem đi thi để cọ sát xem con chim ra sao, thì em cũng có nhận lời. em đã đến hỏi anh Hòa ( chủ cội ) trước hơn 1 tuần : có ông chú ở Lai Nghi muốn đăng kí thi 20/1 ni, vì dưới nớ không có hội nên cũng muốn tham gia hội mình, anh ấy hay chơi cội thường xuyên với anh Minh Đức, ổng hỏi có đăng kí được không để em đăng kí dùm ? Anh Hòa đã nói đồng ý vì dưới đó cũng gần mình, đăng kí cũng được. Thêm phần bên anh Nhân (ở Điện Nam ) và anh Minh Đức đã có nói chuyện về chú chim đó trước nên em mới đăng kí lấy số báo danh. Sáng đó em có nói chuyện lại với chủ chim là anh ấy NÊN TRỰC TIẾP CẦM CHIM ĐI THI VÌ ĐÃ NÓI RỒI CHỨ KHÔNG PHẢI EM LÉN LÚT MƯỢN CHIM ĐỂ TRANH GIẢI. Anh ấy nói thôi, em cầm đi, chứ anh ấy cũng ngại.
Và chuyện diễn ra thì các anh cũng biết . Lúc ngồi ăn mừng không ít người phản ánh, chỉ trích em về việc đó. Em thì kinh nghiệm còn non kém + tuổi nhỏ nên cũng không dám nói lại, chỉ im lặng thôi. Chủ chim nói là đã giải thích bên anh Long ( hội trưởng ) và anh Trình ( hội phó ) nên em không nói gì thêm .Em đã liên lạc với chủ chim và xác nhận rằng : chắc chắn chú chim ấy sẽ trong hội và có thể thi đấu khi hội cần .Em cũng xin tự kiểm điểm bản thân vì chưa được sự đồng ý của các anh trong hội mà đã làm. em sẽ rút kinh nghiệm từ việc này. Cảm ơn ae đã đọc đến đây.
thân / ledinhnhan01
Không có vấn đề gì đâu em. Hy vọng mọi người vui vẻ và đoàn kết lẫn nhau. Chơi chim vui là chính kakaka
Hôm qua đau lưng nhưng cũng ham hố vô giao lưu với AE Vĩnh Điện . Nếu tính một cách khách quan thì Hội Thi diễn ra tốt đẹp, những chú chim đoạt giải rất xứng đáng, buổi giao lưu rất sôi nỗi và chan hòa.
Cảm ơn AE chủ nhà Vĩnh Điện, chúc Cội luôn phát triển mạnh, chúc tinh thần anh em càng ngày càng thắm thiết, chúc cho niềm đam mê mãi cháy!
Thân chào!
Thanks anh Thức nhé hi hi mấy anh đến là tụi em vui rồi :D

minhgas

Chào mào cùi bắp
Update nốt tình hình 2 con chim ủ của Hà thư ký với Minh. Có chụp hình quay phim phóng sự càng tốt (tập làm phóng sự trước cuộc thi), kekeke.

tri_okthau
Đây là chú chim ủ của a Hà thư ký bay vòng vòng cả trưa đến chiều tối lại bay ra sau nhà mình.
Thế là móc em tê giác húc ra solo
Sau 10 phút giằng co và em nó đã bị bắt bởi minhgas kakaka

ledinhnhan01

ae ơi cho phép mình bàn về chổ cu nhân cậu thanh niên nhỏ nhất hội mình nhé
cu nhân ơi em nhỏ nhưng anh thấy em nhỏ nhưng nói chuyện rất là người lớn anh thấy rất mừng
cho phép anh nói đến chuyện thi chim và nói về con chim ngày nay em đi thi nhé,
anh đả đứng ra nói chuyện với ae hồi trưa rồi ,vì ae hiểu nhầm thôi,cho dù em không đem đi thi thì củng có anh đức đại diện rồi.vì hôm trước anh có bàn với ae hội anh đức có đăng kí 2 lồng,vì thế em đừng để trong lòng chuyện đó làm gì cho đau đầu.
và mình củng mong ae hội không bàn tới vấn đề này nửa nhé,
chứ để tới tai ae điện nam thì không hay.ok mong ae chấp thuận
thì ae chủ yếu là đoàn kết, em cũng không sao. Cảm ơn hội vì đã tổ chức cho ae 1 sân chơi lành mạnh, bổ ích, được thỏa mãn niềm đam mê. chúc hội ta ngày càng vững mạnh

Đây là chú chim ủ của a Hà thư ký bay vòng vòng cả trưa đến chiều tối lại bay ra sau nhà mình.
Thế là móc em tê giác húc ra solo
Sau 10 phút giằng co và em nó đã bị bắt bởi minhgas kakaka
con chim thả đó hả anh Minh ? hay con Trà Vành vậy ? hêh, anh Minh cao tay quá

minhgas

Chào mào cùi bắp
thì ae chủ yếu là đoàn kết, em cũng không sao. Cảm ơn hội vì đã tổ chức cho ae 1 sân chơi lành mạnh, bổ ích, được thỏa mãn niềm đam mê. chúc hội ta ngày càng vững mạnh

con chim thả đó hả anh Minh ? hay con Trà Vành vậy ? hêh, anh Minh cao tay quá
Con đó là con chim Huế của lão Hà đó 5 giờ chiều rồi vẫn éc ché đều đều

hoavnptqnm

Do không đủ bài viết nên có thể đăng sai mục. Mod đi ngang chuyển giúp nhé( hoặc để nguyên cũng được)

Mấy anh em cho hỏi tí: Có 2 con CM( chủ chim- tại xã 3 nói là Trung mang 100%????) để lại 5tr/1, 3 năm lồng. Nếu là đúng thì có nên sút không anh em( chỉ đủ khả năng sút 1 con thôi. Hix). Nó bảo lên tận nơi xem, xác minh đúng thì lấy cũng không muộn. Mà thấy xa quá( Quyết Thắng), nguy hiểm nữa!!! Bảo nó úp clip dùm xem trước mà nó chẳng biết Internet là gì mỡi vãi!!!

minhgas

Chào mào cùi bắp
A qua mục tư vấn Box 16 anh nhé.
Em trả lời luôn là không nên mua anh ạ. Mod Thành đi qua di chuyển hộ luôn 2 bài này

hoavnptqnm

Cảm ơn Minh. Thôi để lại cho anh chú chim của em ( Giá rẻ bất ngờ đi. Hehe). Muốn kiếm con chào mào để xuống chơi với anh em mà thấy khó quá. Có em tư vấn là ok rồi. OK nhé

minhgas

Chào mào cùi bắp
Cảm ơn Minh. Thôi để lại cho anh chú chim của em ( Giá rẻ bất ngờ đi. Hehe). Muốn kiếm con chào mào để xuống chơi với anh em mà thấy khó quá. Có em tư vấn là ok rồi. OK nhé
A xuống nhà em cho anh mượn con chim về kèm giọng con chim tơ của anh :D không thì a qua quán thằng Hà nói nó chỉ nhà em cho.

hoavnptqnm

Ôi trời. Cảm ơn trước nhé. Tí anh đi làm về ghé nhà em nhé(Tam kỳ lận). Tối nếu em có đánh cầu lông thì anh... vào sân luôn. Keke