Hội chào mào Vĩnh Điện nơi gặp gỡ và giao lưu

tran van trinh

Hj bạn kuly039,
Bạn vui lòng đọc nội quy diễn đàn (mình phải gìn giữ Tiếng Việt nhé bạn); Bạn viết phải có dấu mới đọc được nếu không thì mình đọc bài của bạn chặp chắc bị nói ngọng mất,...
Thân chào !
ĐỀ nghị bác long bớt chê ae lại nghe đừng có mà vạch áo cho họ xem lưng.có những lúc sai xót khó mà trở tay kịp đó nha,ha ha ha ha thu hà

kuly039

e không biết sao nữa .đánh có dâú thì mất chử phía trước. mong a e giúp với.

tran van trinh

không biết sao tối nay có nhiều người giờ mà còn thức ,trời ơi điên hết cả hội rồi,hu hu hu hu hu hu hu h u h u h u hu h uh uh u h u h u huh u h u h u h u h uh u hu h

kuly039

[FONT=&quot]sao xuống núi nhanh vậy mấy đai ca, giờ còn sớm mà .[/FONT]

[/URL] [/IMG]

H

Hungvdvn

Guest
f
Đề nghị ae kiểm điểm lại cu hùng ,hôm đó không có mặt mà đòi có hình,ha ha ha hình đay nè:confused:
Anh trình bớt ché lại đi nghe, kaka, hôm nhậu có chụp hình mà.
Sáng ni mới đi Đại Lộc về lên xem vài em cm mà không ưng ý j hết, trên đó làm như Mình nhà quê, chim gần chết mà giá thì 2 chai 3 chai ko nghe mà điên cả người

kuly039

[FONT=&quot]Sáng nay đi xuống cội trễ,nên ít chim dợt….buồn quá các bác ơi..[/FONT]

kuly039

Mình và Cônglu dự định chủ nhật này sẽ có 1 chuyến công tác ở rừng sâu.Anh em nào rãnh thì cùng tham gia nhé.Địa điểm là Đại Lộc giáp giới với Nam Giang .Mình đã từng đi bẫy chổ này rồi,chim có chất giọng tốt,hay…nhớ chuẩn bị 1 em thật chiến rừng nhé.Mong a e tham dự đông đông để chuyến đi thêm khí thế.

tran van trinh

Hội phó thay mặt hội trưởng thông báo.chủ nhật tới ae trên diển đàn của hội chim vĩnh điện: tập trung tại trường chim để đi dự tất niên ở caphe vườn quê đà nẵng nhé

tran van trinh

đề nghị ông hà lo cưới vợ đi,chứ tối ngủ một mình mãi rồi thành điên luôn,ha ha ha ah

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Đề nghị chú Hà & Long post toàn bộ hình ảnh, clip hội thi còn trong máy của mấy chú lên hết cho ae xem cho sướng. Chs Minh phóng viên là chưa hết nghĩa vụ của mình đấy nhé. Hehehe
Thân.

kuly039

Thế mà chủ nhật định đi bẫy chim,ai ngờ có thêm vụ tất niên,rồi nhà mình lại thêm 1 vụ đám giổ nữa .Ôi tự nhiên ập hết vào 1 ngày vậy trời,sao giải quyết đây các cụ .