Hội chào mào Vĩnh Điện nơi gặp gỡ và giao lưu

hình aNHR HỘI THI
[/URL] [/IMG]

shopthuhavd

Anh Hà vui lòng chỉnh size Ảnh nhỏ lại rồi Post nhé, máy tính mình chạy Em Cerderon, Ram 512, xem ảnh hem có nổi, ke ke :D

robecham

Chào các bác Hội chào mào Vĩnh Điện, mình là Chàm ở Điện Nam. Rất hân hạnh được giao lưu cũng các bác.
Thân.

Sửa bởi Amin:

shopthuhavd

Một số clip của phóng viên nghiệp dư trong cuộc thi nội bộ ACE xem không bình luận nhé, ha ha :cool:

shopthuhavd

Và một số Clip trong cuộc thi nội bộ, Anh Em chém nhẹ thôi nhé ! ha ha. Vì Clip chủ yếu là mấy Anh nhiếp ảnh nghiệp dư không à, hê hê :cool:;)

tran van trinh

ảnh gì nặng quá đi mở ra đứng máy luôn,mà phải công nhận chim hội mình càng ngày thấy càng hay ,hay quá đi

tran van trinh

Chào các bác Hội chào mào Vĩnh Điện, mình là Chàm ở Điện Nam. Rất hân hạnh được giao lưu cũng các bác.
Thân.
.
oh ae rất mừng đó bác ơi,vì hội mình rất là hiếu khách ,bác rảnh nhớ đêm chim lên dợt nhé,trên này máy em chân dài nhiều lắm,ha ha ha ka ka ka

kuli007

mấy bữa ni bận việc 1 chút nên ko có thời gian lên đây, ko ngờ ae nhà mình chém ác chiến thật, lên đến trang 26 rùi, thật là bái phục đó mà

kuly039

Hội chào mào Vĩnh Điện là tổ ấm của mọi thành viên .Mong sớm được giao lưu với Bác . Chúc Bác sức khoẻ và thành công trong cuội sống .