Hội chào mào Vĩnh Điện nơi gặp gỡ và giao lưu

tran van trinh

chúc mừng chú nhe chú linh.còn gì bằng cùng ngày cùng tháng cùng năm.ka ka ka nhớ rửa nha chú

tran van trinh

Chúc mừng bố trẻ. Giai đoạn đầu nên bớt chim cò đi, cụ thể là chuyển con Chà Vành xuống cho anh chăm, hehehehe.

tri_okthau
bác trí nói vậy thì gặp anh trình tặng cho anh trí ngay chú linh nghe,còn không chú nhường cho anh trí một con làm kĩ niệm,đó mới gọi là ae

linhgjalai

may ong anh ac' wa'
Viết tiếng việt có dấu đi ku Linh :D ông bố trẻ phải nghiêm chỉnh vào kaka

Sửa bởi Amin:

tran van trinh

thông báo ae hội chim vĩnh điện anh hòa bì do trời nắng quá nên sắp sữa bị điên rồi.ka ka ka ka ka
tối nay ae nhậu hoành tráng nhé

nhậu kinh quá 2 lon bia ký bò nhúm giấm + ký tôm không còn gì hết . ăn gì kinh quá. lần sau đừng rủ nhậu nữa nhé các bác:mad:

Sửa bởi Amin:

hoavnptqnm

2 ngày nay đi công tác tại Dak Ốc. Do dẫn đội thi công công trình dọc từ Bến Giằng lên cửa khẩu Dak Ốc nên tự do thám thích 2 bên đường. Ôi trời ơi!!! Chào mào rừng ở đâu nhiều vãi, cứ chác khoảng 500m đến 1km là ôi thôi, toàn nghe tiếng chào mào và xa xa là bóng dáng bầy đàn của nó. Thỉnh thoảng cũng gặp 5,6 chú chim tặc đang giăng lưới. Hôm nào phải rủ anh em hành quân lên trên đó 1 bữa mới được. Thấy mà thèm.<br><br>

tran van trinh

Mấy chú ăn nhậu mà không ới anh nhé. Mà ăn nhậu kiểu này thì anh cũng xin chịu thua, không đúng gu. Hehehe

Thân.
thằng em mời bác ở lại nhưng bác không chịu nghe,chứ không phải là em không mời nghe,còn về nhậu kiểu này chỉ có mình cu hà thôi bác đức ơi,nhưng có bác em nói nó khiêm tốn lại chứ bác lo gì.ka ka ka ka ka

shopthuhavd

"NHẬU" là một trong những nhịp cầu nối ACE trong cội VĨNH ĐIỆN 0o-o-o-o0 xích lại gần nhau hơn, hê hê :cool:

Thân !

shopthuhavd

Ngày 03-03-2013 đi thi & giao lưu tại Sơn Tịnh - Quảng Ngãi, Xin chúc ACE trong Cội Vĩnh Điện đi an toàn, vui vẻ và không quên đem cái Tivi 32Inc về đó nhé, hê hê hê :cool: