Hội chào mào Vĩnh Điện nơi gặp gỡ và giao lưu

Vinhhuy

Chào Mào Danh Dự
Đầu Xuân Quý Tỵ xin chúc ACE hội Vĩnh Điện một năm mạnh khỏe, tài lộc dồi dào, chim căng cứng quanh năm và giành được nhiều giải.
Thân

shopthuhavd

Đầu Xuân Quý Tỵ xin chúc ACE hội Vĩnh Điện một năm mạnh khỏe, tài lộc dồi dào, chim căng cứng quanh năm và giành được nhiều giải.
Thân

Thay mặt ACE Hội Vĩnh Điện gởi lời cảm ơn đến Anh Vinhhuy; Đầu năm Quý Tỵ ACE Hội Vĩnh Điện cũng xin chúc Anh Hạnh phúc, vạn sự như ý, sức khỏe dồi dào; và đặc biệt là chăm những chú chim luôn đạt 100% phông độ.
Thân chào!

sinhpham

Nhân dịp năm mới s chúc ae trên diễn đàn nói chung và ae hội chim chào mào vĩnh điện nói riêng một năm mới thành công, an khang thịng vượng và điều đặt biệt là sẽ siêu tầm được nhiều chú chim hay . Thanks

linhgjalai

chúc mấy bác đầu năm vui vẻ
gặp nhiều sức khỏe
đánh bài ăn nhiều tiền lẻ
mua chim thì rẻ
chăm chim thì khỏe
mới sáng tác đừng chê nha mấy bác hjhjhjhj

hoavnptqnm

Đã bẫy lại được chú chim sảy ra sáng nay, cảm ơn cái lồng bẫy thân yêu của Hà. Haha. Mừng quá đi

shopthuhavd

Các Pác nhà mình ăn tết xong rồi ngủ kỹ quá, không thấy Pác nào 8 hết vậy ta.:(
Pác Trình dạo này lo làm ăn quá nhỉ, chẳng thấy Pác spam chi hết, chim tụt lửa > người tụt lửa luôn rùi hả ?:cool:
Ngày 3-3 này đi Quảng Ngải kiếm cái Tivi nhé Trình.

tri_okthau

Chào Mào Danh Dự
Pác Trình dạo này lo làm ăn quá nhỉ, chẳng thấy Pác spam chi hết, chim tụt lửa > người tụt lửa luôn rùi hả ?:cool:

Mới có mồng 10, còn Tết mừ :D.

tri_okthau

tran van trinh

Nhân dịp năm mới s chúc ae trên diễn đàn nói chung và ae hội chim chào mào vĩnh điện nói riêng một năm mới thành công, an khang thịng vượng và điều đặt biệt là sẽ siêu tầm được nhiều chú chim hay . Thanks
bác sinh này chúc mấy câu rồi đi đà lạt chơi chẳng thấy hồi âm cho ae gì hết

tran van trinh

ok bác hội trưởng ngay.lo chăm tốt vào nhé.hội mình đi chung với anh tuấn đó nghe .đi ít ít thôi chứ mình đóng tiền ngu nhiều quá là không được ka ka ka ka

linhgjalai

hihihih em được làm bố rùi mấy anh ơi con sinh cùng ngày+tháng với em luôn 16/02
đã quá hjhjhjhjhjhjjj

tri_okthau

Chào Mào Danh Dự
hihihih em được làm bố rùi mấy anh ơi con sinh cùng ngày+tháng với em luôn 16/02
đã quá hjhjhjhjhjhjjj

Chúc mừng bố trẻ. Giai đoạn đầu nên bớt chim cò đi, cụ thể là chuyển con Chà Vành xuống cho anh chăm, hehehehe.

tri_okthau

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
đã quá hjhjhjhjhjhjjj

Chúc mừng chú nhé, nhà lại có thành viên mới thì thêm khẩu phần ăn đấy. Giảm bớt chim lại để lấy bột cho cm con ăn nhé. Hehehe

Thân.

linhgjalai

Chúc mừng chú nhé, nhà lại có thành viên mới thì thêm khẩu phần ăn đấy. Giảm bớt chim lại để lấy bột cho cm con ăn nhé. Hehehe

Thân.
em cảm ơn anh Đức
cảm ơn anh Hà đã cho em mượn cái ly (xin lỗi anh vì nó đã vỡ rùi xin lỗi anh nha)

Vinhhuy

Chào Mào Danh Dự
đã quá hjhjhjhjhjhjjj
Chúc mừng Linh nhé, vài bữa 2 cha con làm sinh nhật chung lun hỉ. Rứa thì phải phóng sinh qua nhà anh con bông 2 mí lửa lấy phước đi em ơi ha ha ha.