Nick của bác mang ý nghĩa gì?

impala

Chim Thầy
To Impala:
Giống này là American Bully bạn à, 1 giống xuất xứ từ Mỹ

trước em có coi 1 phim tài liệu về American Dog Fighting dài hơn 1 tiếng... American Bull Dog ngày này có gốc bên Europe thì phải hjhj... cũng coi lâu lắm rồi anh à... anh thích bully à? pitbull bên Mỹ nó nuôi nhiều... nhưng cho fighting ko à... illegal nên bị bắt là phạt rất nặng :)

anh có con nào ko a? hjhj

vubaucat

nik của em là tên em và nơi em sinh ra và lớn lên.nơi này mọi người bik em và em cũng bik mọi người.đơn giãn dễ hiểu.

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
vậy cho mình hỏi vitieubao la ý nghĩa sao các bác?
Vitieubao là một nhân vật trong tác phẩm nổi tiếng " LỘC ĐỈNH KÝ" của Nhà Văn Kim Dung. Đây là một kẻ chẳng có tài cán gì, hèn nhát và xảo trá, con của một bà điếm lầu xanh. Được mỗi cái rất giảo hoạt và may mắn, nên nhờ vậy mới Thăng tiến trên Giang hồ cũng như đường quan lộ. Bác lấy nickname này chắc biết nhân vật này như Mình mô tả, Ko biết bác có Khoái lấy 7 Bà Vợ giống nhân vật này Ko?
Bác hỏi và mình trả lời, nếu có gì Ko đúng xin vui Lòng chỉ giáo.
Thân chào, tinatino

jang

mình tên Dân,lấy chữ Jang cho giống hàn quốc xíu,đơn giản zậy thôi he he!

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
Tên mình bắt đầu từ tạo tài khoản khi chơi game! Ban đầu định đặt Tuanvip nhưng đã có người đăng kí tên này rồi nên đổi thành Tuanvyp => Và cái tên này bắt đầu cùng mình trên các diễn đàn và tài khoản khác! Thân

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
chào mào bổi là sao các bác , đó là chú chim bổi 307, cùng với TMC mình chỉ thích em bổi này, không cần đồng hồ báo thức, 5h15 sáng là chú bổi báo thức. Chú vừa múa , hót đón chào ngày mới.

Chim chào mào có ở hầu hết các khu rừng ở VN, nơi nào có rừng núi, ở đó có chào mào bổi. Đó cũng là công việc mỗi ngày của mình. Trồng rừng .
Thân.

Ở đâu có rừng núi. Ở đó có chào mào bổi.
Em ở thái bình không thấy có rừng và đồi núi. Thiêt quá

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
"Em ở thái bình không thấy có rừng và đồi núi. Thiêt quá "

Hôm nay mình mới biết Thái Bình không có núi, lâu nay mình chỉ nghĩ các tỉnh miền Tây mới không có núi.

impala

Chim Thầy
không ngờ topic lại được các bác quan tâm quá... xin cám ơn các bác... các bác còn lại vào luôn cho vui nào :)

Thân ái!

VIET PRIDE

trước em có coi 1 phim tài liệu về American Dog Fighting dài hơn 1 tiếng... American Bull Dog ngày này có gốc bên Europe thì phải hjhj... cũng coi lâu lắm rồi anh à... anh thích bully à? pitbull bên Mỹ nó nuôi nhiều... nhưng cho fighting ko à... illegal nên bị bắt là phạt rất nặng :)

anh có con nào ko a? hjhj

Toàn bộ chó trên website đó là chó của mình, đều được nhập từ Mỹ hoặc Thái. Có vài em mới chưa cập nhật.

mpkl29

mpkl29. Đơn giản mình tên mai phan Kim long 29 chính là năm mình làm ổ với chào mào mái . ekekekekek

thodeco

e tên thọ thêm chữ deco trong ngành thiết kế e đang học,thân

chaomaonon

Chào tất cả các anh em, mình thích chào mào lắm, nhưng cảm thấy mình vẫn còn non nớt trong nghề chơi nhiều lắm nên lấy nick là chaomaonon thôi, mong anh em chỉ giáo nhiều.

chaomaonon

Vitieubao là một nhân vật trong tác phẩm nổi tiếng " LỘC ĐỈNH KÝ" của Nhà Văn Kim Dung. Đây là một kẻ chẳng có tài cán gì, hèn nhát và xảo trá, con của một bà điếm lầu xanh. Được mỗi cái rất giảo hoạt và may mắn, nên nhờ vậy mới Thăng tiến trên Giang hồ cũng như đường quan lộ. Bác lấy nickname này chắc biết nhân vật này như Mình mô tả, Ko biết bác có Khoái lấy 7 Bà Vợ giống nhân vật này Ko?
Bác hỏi và mình trả lời, nếu có gì Ko đúng xin vui Lòng chỉ giáo.
Thân chào, tinatino

Mình nghĩ rằng vitieubao cũng có tài lắm đấy chứ, tài ứng biến nhanh nhẹn, linh hoạt mau lẹ, tài ứng nhân xử thế theo thời cuộc, tất nhiên đều là vì tư lợi cả. Tất cả những điều mà tinatino đã nói và những điều trên tạo thành một nhân vật vitieubao được khá nhiều người yêu thích.

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
Black_fish - Kỷ Niệm Một Thời Đem Mê Dòng Melano ánh kim :

http://www.flickr.com/photos/46121323@N05/7699169228/

http://www.flickr.com/photos/46121323@N05/7699169838/

Melano thường xuất thân trong bầy blue thường , blue mask lâu lâu cũng có ,vài biến thể nhiễm sắc tố , ra rất giống Super Black , nhưng dòng mình thích nhất vẫn là melano . Một màu đen đơn điệu mà đẹp hoàn mĩ , Nói đến đây máu me chảy ào ào rồi , chắc mai vác vợt đi săn cá quá .

Do nuôi loại này phải ép tới , ép lui , vui có buồn có , cực khổ cũng có . Đặc biệt là rất mấy thời gian , hễ không thấy thì thôi chứ đã thấy rồi , thì cũng ra ngắm ngía , cho ăn , làm cái này , bày cái kia . Nên h chỉ còn giữ một con làm giống . Nếu thời gian cho phép nhất định sẽ hồi sinh sự nghiệp betta truyền kỳ .

Thân , black_fish9402 ,

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Black_fish - Kỷ Niệm Một Thời Đem Mê Dòng Melano ánh kim :

http://www.flickr.com/photos/46121323@N05/7699169228/

http://www.flickr.com/photos/46121323@N05/7699169838/

Melano thường xuất thân trong bầy blue thường , blue mask lâu lâu cũng có ,vài biến thể nhiễm sắc tố , ra rất giống Super Black , nhưng dòng mình thích nhất vẫn là melano . Một màu đen đơn điệu mà đẹp hoàn mĩ , Nói đến đây máu me chảy ào ào rồi , chắc mai vác vợt đi săn cá quá .

Do nuôi loại này phải ép tới , ép lui , vui có buồn có , cực khổ cũng có . Đặc biệt là rất mấy thời gian , hễ không thấy thì thôi chứ đã thấy rồi , thì cũng ra ngắm ngía , cho ăn , làm cái này , bày cái kia . Nên h chỉ còn giữ một con làm giống . Nếu thời gian cho phép nhất định sẽ hồi sinh sự nghiệp betta truyền kỳ .

Thân , black_fish9402 ,

Chà khủng nhìn ngầu quá Thành.