Nuôi sinh sản Chào Mào Trung Mang - Tuân Đà Nẵng

kenyang88

Anh tuân xem có em mái nào nhượng lại em 1 con. chủ nhật này anh rảnh ko? ra đạt nhân dợt rồi cho em về nhà thăm avari của anh với nà. học hỏi kinh nghiệm. :D. nhà có 3 con trống TM mà chưa kiếm đc em mái nào. buồn'

Mickeycm.batoqn

vui quá nhỉ.mình có 1 chú chim mái ở quảng ngãi.
gốc ba tơ chính gốc.nếu anh em nào muốn mua mình se sang nhượng lại.
Chú chim này có đặc điểm là dáng mủ nghe.có 2 cọng lông trắng chạy thẳng lên chóp mủ.
Nếu anh em nào chơi chim mà biết quảng ngãi thì sẻ biết đia danh Ba Tơ 1 huyện miền núi sản sinh ra chim hay rất nhiều.
chim này đa số phân phối khu vực đà nẳng và quảng nam.
lh 0935 xxxxxx
Vui lòng không đề cập mua bán ở đây, đọc kỹ nội quy - Cảm ơn!

Sửa bởi Amin:

songhuynmun

Cho Em hỏi với ad ơi .... em quan sát rùi .. sao hok thấy cửa lồng vậy ad ... nếu có chụp em xem với .. kham khảo .. em ở huế hihi

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Cho Em hỏi với ad ơi .... em quan sát rùi .. sao hok thấy cửa lồng vậy ad ... nếu có chụp em xem với .. kham khảo .. em ở huế hihi
Bạn ơi đâu cần thiết chỗ mở cửa lồng :). Vì tránh những ai tò mò làm ảnh hưởng đến cặp chim nên che kín phần cửa rồi.

Thân ái!

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Thông tin cho AE vui là lứa tiếp theo của mình đã nở cả 3 em rồi nhé.
Mình sẽ up ảnh và clip để AE chim ngưỡng sau. Hehe,

Thân ái!

tri_okthau

Chào Mào Danh Dự

Thân ái!

Úi chà, chim đẻ như gà, chúc mừng chú Tuân, kiểu này chắc lồng đặt không kịp để nuôi.

tri_okthau

Vinhhuy

Chào Mào Danh Dự

Thân ái!
Có cho đăng ký chưa Tuân ơi? Nếu có thì cho anh 1 vé nhé. Chắc xếp đầu hàng rùi ke ke ke

Thang_Haiduong

hay quá ta cho mình đăng ký một cặp nhé cũng ham hố một tý số đt:0904753668 nếu được thì alo cho mình nhé nhưng phải là chim trung mang bạn nhé

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Có cho đăng ký chưa Tuân ơi? Nếu có thì cho anh 1 vé nhé. Chắc xếp đầu hàng rùi ke ke ke
Kỷ niệm Nam Đà Nẵng 1 vé và bác Vinh 1 vé còn 1 vé là của thằng bạn đã cho mình con mái trung mang tuyệt vời này. Thế là hết nhá.
Chim tự ăn bột thì xúc chuồng và tỷ lệ trống/ mái là hên xui nhá A :). Mình sẽ thông báo ai đến sớm chọn sớm :D

Hehe

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Đây là hình ảnh của chú hoàng tử TM của mình. Chim trống 100%, bây giờ chú đã nói gió (hót truyện) được rồi nhé.

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Lứa thứ hai đã nở toàn bộ 3 con vào ngày 22/04/2013. Hình ảnh của 3 chú chim yêu của mình AE xem nhé.

Thân ái!

móc chim ra

Kỷ niệm Nam Đà Nẵng 1 vé và bác Vinh 1 vé còn 1 vé là của thằng bạn đã cho mình con mái trung mang tuyệt vời này. Thế là hết nhá.
Chim tự ăn bột thì xúc chuồng và tỷ lệ trống/ mái là hên xui nhá A :). Mình sẽ thông báo ai đến sớm chọn sớm :D

Hehe
có vé chợ đen ko đây?mái trống như nhau.có khi mái còn đắt hơn trống ấy chứ. vì dich vụ nuôi đẻ đang lên hee . trống bắt non quá e rằng ko có giọng đặc trưng rồi

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
có vé chợ đen ko đây?mái trống như nhau.có khi mái còn đắt hơn trống ấy chứ. vì dich vụ nuôi đẻ đang lên hee . trống bắt non quá e rằng ko có giọng đặc trưng rồi
Hehe, bác này vui tính nhỉ.
Giờ chim mái lại là hàng hot đúng như bác nói :)

hoctrongoan

nhất anh Nam, anh Vinh rồi nhé :rolleyes: chà chà, kiểu này AE đà nẵng sắp chơi TM hết rồi :rolleyes:

chaomao_tn

Anh ơi chim chim ghép cặp với nhau thì bao giờ mới đẻ được ạ nếu ghép từ bây giờ thì khoảng bao lâu thì có kết quả hả anh.